26/09/2552 มิตติ้งพังครับ

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย อาลูโตะ, 26 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    เนื่องจากสมาชิกแต่ละท่าน ไม่ว่างกันครับ เป็นสิ่งที่รวมตัวกันยากมากและหวังเป็นอย่างยิ่งครับที่กลุ่มของเราจะยุบหรือไม่นั้นขึ้นอยู่กับความร่วมมือของทุกๆๆคน อยากให้ทุกท่านที่ทราบข่าวก็กรุณามามิติ้งด้วยครับ คนจัดงานท้อนะครับ
    ยอมรับว่าเหนื่อยใจจริงๆครับ ที่ไม่มีกระแสตอบรับครับ และท่านที่สอบถามทางเสียดิบดี แต่กลับบอกว่าต้องไปแข่ง ซึ่งผมก็ไม่รู้จุดประสงค์นะครับ ว่าแกล้งหรือรู้สึกแบบไหนกันแน่ครับ อยากให้มีการมิ้ตติ้งเกิดขึ้นนะครับ เราจะได้รู้จักและได้พบปะสังสรรค์กัน และจะได้เชื่อมสัมพันธไมตรีที่ดีต่อกันครับ
    ไม่เช่นนั้นผมคิดว่า ไม่รู้จะก่อตั้งSIGMA คลับ ขึ้นมาเพื่ออะไรครับ ขอฝากไว้ ณ ที่แห่งนี้ด้วยครับ

2. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ใครจะมิตติ้งช่วยติดต่อพี่หนึ่งเลยคับ ด่วน! (พี่เค้าของขึ้นเเล้ว ล่อเล่นนะพี่หนึ่ง 55)

3. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    แรง! แต่ดีมากเลยครับหนึ่งและจะได้เป็นการกระตุ้นสมาชิกท่านอื่นๆบ้างครับ
    ป.ล. แด่"คลับ"ที่ถูกลืม

4. Black_Label

Black_Label New Member Member

4
    0
    0
    บางที มันก็ท้อใช่ม๊ะ เหมือนผมเลย:sad:

5. arm_motec

96
    1
    0
    ท้อได้ แต่อย่าพึ่งถอยหรือถอดใจกันนะครับ ลองมาดูเดือนหน้ากันอีกครั้งถ้าไม่มีอะไรดีขึ้นมา ก็จะไม่เสียใจเลยครับที่ได้ขายรถไปแล้ว ขอขอบคุณทุกท่านที่เคยให้ความร่วมมือกันมาตลอดนะครับ

6. tumgarant jz

tumgarant jz New Member Member

25
    0
    0
    ถ้าเดือนหน้าขอเป็นช่วงปลายๆเดือนได้ป่าวคับว่างแน่ๆแล้วรถผมก็จะเสร็จทันด้วยคับหรือหลังจากนั้นพี่ๆว่างัยกานคร้าบรับรองครับคราวนี้ไม่ทำให้ผึดหวังครับ

7. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ทางเรานั้น ได้ลงมติไปแล้วครับ ว่า เสาร์สุดท้ายของเดือนหรือ เสาร์ที่4ของเดือนครับ
    สถานที่ก็ที่เดิมครับ นายแบงค์หัวปลา ก่อนถึงทางเข้าวัดลาดปลาดุก (บางบัวทอง) ครับ

8. arm_motec

96
    1
    0
    สิ้นเดือนนี้ได้กระชุ่มกระชวยกันอีกแล้วซินะ

9. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
  10. อาลูโตะ

304
    7
    0
    รีบเข้า มาลงชื่อกันโดยพร้อมเพรียงนะครับ ใครไปบ้างขอชื่อด้วยครับ

11. chucks_aas

chucks_aas New Member Member

10
    0
    0
    จัดไปครับ

12. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    อัฟๆๆ

---------- Post added at 23:01:57 ---------- Previous post was at 23:01:46 ----------

อัฟๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้