ไฟหน้าวงแหวน

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย momo234, 23 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ไฟหรี่หน้าวงแหวนราคา3900-4500ต่อคู่ ใช้โคมเดิมครับ
    เข้า WWW.BANKKIN.COM

2. tonpangya

tonpangya New Member Member

151
    0
    0
    เอ่อ ใช้โคมเดิมของเรามันไม่น่าจะสวยมั๊งครับ เพราะว่า ของเรามันไม่ตาเพชร นิ มันจะเห็นวงเเหวนเหรอ ฮ่ะ ฮ่ะ

3. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    น่าสนใจเหมือนกันนะครับพี่

4. ดาร์ท

ดาร์ท New Member Member

18
    0
    0
    น่าสน เดิมๆ ไม่ต้องไปแปลงอะไรด้วย
    คุณตี๋ ทำมารึยังครับ?

5. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    ยังไม่ได้ทำครับ

6. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    รายงานข่าวค้าบบ
    ผมเห็นคันหนึ่งแถวบ้านผมเค้าทำมาแล้วค้าบ บ้านผมอยู่แถวเกษตรคับ
    ย่านนี้มี nx งามๆอยู่สองคัน เท่าที่เห็นอ่ะนะคับ
    คันแรก เป็นสีแดง กันชนหน้าทำใหม่หมดเลย แปลกไม่เหมือนใครทีเดียวครับ
    วันหลังผมจะหาโอกาสถ่ายรูปมาให้ชมกันนะครับ

คันที่สอง สีออกแดงเลือดหมูครับ คันนี้เห็นจอดอยู่ริมถนน ช่วงที่เลยจากแยกวังหิน
    มาทางวัดลาดพร้าวครับ คันนี้แหละครับที่ผมเห็นเค้าแปลงไฟหน้ามาแล้ว
    เผอิญวันนั้นกลับมาตอนค่ำๆ แล้ววิ่งสวนกับเค้าพอดีเลยเห็นว่าไฟหน้าเค้าเท่ห์มากทีเดียวครับ
    แล้ววันหลังจะหาโอกาสถ่ายมาให้ชมกันเช่นเดียวกานนะค้าบ

จะลองไปคุยกะเจ้าของเค้าดู เหอๆ เค้าจะว่างยังไงน้อ อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้