--> ข่าวร้าย รถหน้ายาว พี่โอ Signal มิดในแทร็ค ที่เทพนคร เมื่อคืนวันเสาร์ 19/9/52 ! ! ! ! !

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย NIIGATA, 20 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ขอให้หายไวไวนะครับ พี่

2. art

art New Member Member

97
    0
    0
    ขอให้หายไวๆนะคับ

3. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    อัพเดท ล่าสุดเป็นยังไงบ้างหรอครับ..ยังไงก็ขอให้สุขภาพกลับมาดีคืนเร็วๆนะครับ

4. lovesingha

lovesingha New Member Member

1,407
    6
    0
    หายไวๆ นะครับเป็นห่วงคนฝีมือดีๆ

5. pae@aekgarage

pae@aekgarage New Member VIP

162
    6
    0
    ถ้าไม่ผิดพลาดวันนี้น่าจะได้ออกจาก รพ. แล้วหล่ะ

6. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    หายไวไวครับพี่ :D:D:D

7. Poseidon

Poseidon New Member Member

397
    46
    0
    มี รูป รถไหมคับ ว่า คันไหนอะคับ เห็นมี 2คัน

8. pae@aekgarage

162
    6
    0
    คันที่โฆษณา ปตท. ครับ

9. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    หายเร็วๆ นะครับผม

10. ZCrewz

ZCrewz Member Member

79
    17
    8
    รูปอะผมมีเยอะเลยแต่ไม่อยากลง ต้องถามหลายๆคนก่อน

11. ta (^_^)

ta (^_^) New Member Member

52
    2
    0
    หายไวๆนะครับ

12. OAD_SPEED

OAD_SPEED New Member Member

23
    1
    0
    ลงรูปได้เปล่าคับ ผมไม่ได้ไปดูอยากรู้รถเสียหายเเค่ไหนเป็นหวงพี่โอขอให้หายไวๆนะคับ

13. suparkit

suparkit New Member Member

14
    0
    0
    บุญรักษาครับบบบบบบบบบบบบบบบบบ

14. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    ออกจากรพ.แล๊วคร๊าบ อาการโอเคกระดูกข้อมือขวาแตก2จุดใช้ลวดรัดไว้แล้ว 4สัปดาห์เข้าที่ 6สัปดาห์ แข็งเหมือนเดิม น้องโอ ฝากขอบคุณทุกกำลังใจน่ะครับ เตรียมวางแผนสร้างรถคันใหม่ต่อไป เร็ว ๆนี้

ล่าสุดตามรูป 15.00น.วันนี้

15. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    สวัสดีครับมาอัพเดทอาการให้ครับ......ตอนนี้พี่โอออกจากโรงพยาบาลกลับบ้านเรียบร้อยแล้ว ตอนนี้พี่โอปลอดภัยเดินปร๋ออออแล้วครับ Coming Soon แน่นอนครับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ อาการพี่โอไม่มีอะไรมากครับแค่กระดูกข้อมือแตก คุณหมอจัดการเรียบร้อยไปแล้ว เมื่อวานพี่โอฟื้นมานั่งคุยได้ตามปรกติแต่ยังมีอาการมึนๆอยู่เล็กน้อย นักแข่งหลายๆท่าน ก้อได้ไปเยี่ยมที่โรงพยาบาลกันมา ทั้งผู้สนับสนุนทีมทุกท่านก้อได้สละเวลาไปเยี่ยมกันทุกวัน ถึงแม้ไปพี่โอหลับอยู่ก้อตาม นะครับ พี่เป้ก้อไป พี่กานต์ก้อไป และอีกมากมาย .........ทิ้งท้ายครับพี่โอหายดีปลอดภัยแล้วครับ แต่สิ่งที่ตามมาคืออาการป่วยเกี่ยวกับระบบทางเดินหายใจของทีมงานของพี่โอเฉกเช่นผมเป็นต้น เนื่องจากอดหลับอดนอน 2 วันติดๆตอนรถมิด พอมาวันนี้อากาศชื้นๆเอาเลยทันทีปวดหัว หลอดลมอักเสบแว้ววววววววว คาดว่าอีก 2 คนน่าจะตามผมมาติดๆ

16. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    Coming Soon ~ :hippie:

17. pae@aekgarage

162
    6
    0
    น่าสงสารน้องๆอดหลับอดนอนกันไปตามๆกัน
    ดูแลตัวเองด้วยเด้อ.....

ว่าแต่เรามีนัดกับ โอ ไปขี่ KSR กันเสาร์นี้ที่คลอง 5
    ตกลงยังไงไหวป่ะ....หรือติ๋มฝากถามด้วย 555.......

18. ZCrewz

ZCrewz Member Member

79
    17
    8
    พี่โอหายไวๆ มาแซงผมอีกนะ อิอิ เห็นยิ้มได้ก็ดีใจล่ะ

19. อยากทราบ สาเหตุ หน่อยได้ไหมคับ

อยากทราบ สาเหตุ หน่อยได้ไหมคับ
    เป็นทีรถหรือสนามๆคับ
    อยากรู้จรีงๆๆ เห็นบอกสนามไม่เรียบ รถไม่มีโช้ค ด้วย เลยทำให้มิด
    ขอบคุณไว้ก่อน

20. ^0^ GoTaKa ^0^

^0^ GoTaKa ^0^ New Member Member

2,307
    34
    0
    หายไวๆนะคร๊าบ

21. DEAW SIGNAL*

DEAW SIGNAL* New Member VIP

421
    54
    0
    ตอนนี้ทางทีมเรายังไม่ห่วงเรื่องสาเหตุ....เราห่วงคนเป็นอันดับหนึ่งก่อนเลยครับ
    แต่ตอนนี้คนไม่มีปัญหาแล้ว สาเหตุต้องรอทีมช่างเค้ามาวิเคราะเองว่าเกิดจากอะไร
    หลายอย่างมากมายครับสาเหตุ....กว่าจะสรุปได้คงใช้เวลาอะครับ สรุปได้
    คงปรับปรุงกับตัวรถเฟรมในเฟรมตัวต่อไปเลยครับ ยังไงถ้าทราบแล้วเด๋วจะนำข่าว
    มาบอกต่อแล้วกันครับ.................ขอบคุณทุกท่านที่เป็นห่วงเป็นใยกันนะครับ
    ทั้งที่โทรมาถาม ทั้งที่ทิ้งข้อความส่วนตัวส่งมาอวยพรกัน ขอบคุณจริงๆครับ
    พี่โอรู้สึกดีใจมากๆที่มีผู้คนมาให้กำลังใจ กลับมาแน่นอนครับสำหรับเค้าคนนี้

คนที่ชื่อ อภัสพงษ์ เปรมานนท์

22. b7777

b7777 New Member VIP

54
    7
    0
    หายไวๆครับ

นักแข่งคนนี้ผมชอบนะ ตั้งแต่สมัยพีระโน่นแล้ว ขับโหดและได้ใจคนดูตลอดครับ

23. seng_hz

seng_hz New Member Member

96
    1
    0
    ขอให้หายเร็วๆนะครับ

24. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    หายไวไว....คับ

25. corona ตัวน้อย

corona ตัวน้อย New Member Member

385
    7
    0
    หายเร็วๆนะคับ

26. ICE SHOP

ICE SHOP New Member Member

566
    6
    0
    หายไวไว....คับ

27. pete_noxious

pete_noxious New Member Member

86
    3
    0
    ขอให้คุณ โอ หายไวๆนะครับ

28. AekSigMaClub

AekSigMaClub New Member Member

49
    1
    0
    สู่ๆๆครับ

NEXTWEEK ถูกใจสิ่งนี้
  29. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    ขอให้กลับมาหาย และแข็งแรงไวๆครับผม

30. T_13

T_13 New Member Member

5
    0
    0
    หายไว ๆๆ นะ ครับ............

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้