MRC PHOTOS + PAPARAZZI (NEW)

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย JACK, 28 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JACK

JACK New Member Moderator

311
    11
    0
    ตั้งให้ใหม่ครับ

รวมรูปภาพ meeting MRC และ แอบถ่ายครับผม

หาไม่เจอเลย สงสัยพี่พลาดเอง ขอโทษอย่างแรงครับ ไม่ได้ตั้งใจ ยกโทษให้ด้วยครับพี่น้อง เหอะๆ :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry: :cry:

2. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    พี่แจ็คต้องรับผิดชอบ โดยการ ......

ทำตัวหล่อ (กว่านี้) 3 วินาที หุหุหุ

3. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ไหนๆก็ลบไปแล้ว แถม .... เว็ปที่ผมก็เต็ม เอามาลงที่นี่เลยล่ะกัน อิอิ

งานมอเตอร์เอ๊กซ์โปร ที่ผ่านมา ครับ

4. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ต่อๆ

งานมอเตอร์เอ๊กซ์โปร ที่ผ่านมา ครับ

5. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ต่อๆๆ

6. Vasuta.com

2,184
    27
    0
    ต่อๆๆๆ

พอแระ เอาแค่นี้ เก็บไว้ลงงานอื่นที่หลังครับ

7. JACK

311
    11
    0
    อิอิ Thank you มากๆๆครับน้องโป้ง

พี่อ่ะหล่อสุดๆอยู่แล้ว :D

8. Steakknife

Steakknife New Member Member

108
    1
    0
    รูปเก่าของเป้ไม่อยู่เลยอ่ะ หายหมดเลย

9. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    รถครายคุ้นๆปะคับเเอบน่ารักกับKITTY ด้วย อิๆๆๆ:D :D :D :D

10. JACK

311
    11
    0
    น่ารักจัง อิอิ

PAPARAZZI ออกทำงานแล้วววว

:)

11. Ton Playboy

Ton Playboy New Member Member

235
    6
    0
    มานเร็วจิง ๆ เจ้าเก่งเนี่ย กะเซอร์ไพส์วันแข่งซะหน่อย ไม่น่าให้เห็นเรย

ส่วนรูปเก่า ๆ จะทะยอยลงให้นะคับ เท่าที่มีอยู่

วันนี้ลงแค่นี้ก่อนนะ แร้วจะพยายามลงทุกวัน

รูปแรกงานมิตติ้งที่หมูกะทะอนันต์มั้ง มิถุนายน ปี 49 ในรูป กรูชอบผู้หญิงโว้ยแจ๊ค
    รูปที่ 2. ท่องราตรีที่จังเกิ้ล
    รูปที่ 3. ขอเอาภาพเก่า ๆ ลงก่อนละกัน เท่าที่มี รูปนี้เมื่อ 3 ปีที่แร้ว ที่เรายังมีกัน รักกันมาก ๆ ขอบอกจากใจรูปนี้ถ่ายงานปีใหม่ที่ร้านนายขยัน ปี 47
    รูปที่ 4 , 5 มีผม เจ้าอัฐ พี่หนุ่ม แจ๊ค และเติ้ง เที่ยวที่วีว่า และเพื่อน ๆ อีกหลายคน

มีต่อเรื่อย ๆ เพื่อเธอ

12. Ton Playboy

235
    6
    0
    รูปแรกงานปีใหม่ MRC ที่ร้านเสน่ห์ชายน้ำ มีเจ้าบอย ผมและพี่หนุ่ม
    รูปที่ 2. ผมกับนู๋เปิ้ล ประธานคนขี้เมาคลับ
    รูปที 3. คบหากันมาก้อนานพอดู ประธานแจ๊ค
    รูปที่ 4. ผมกับพี่แก้ว Mitsu Only Service พี่ที่ดีที่สุดของผม

13. Ton Playboy

235
    6
    0
    ภาพงาน DRAG MRC ครั้งที่ 1
    รูปที่ ช่วงเช้า รวมกลุ่มถ่ายรูปไว้เป็นที่ระลึก
    รูปที่2 ผมกับพี่หนุ่ม มีเจ้าเพียว เจ้าออม และเจ้าเปิ้ล ด้วย
    รูปที่ 3. รวมพลัง MRC เย้
    รูปที่ 4. ผมแข่งลงแข่งด้วย เสียดายรูปรถท่านอื่นที่ลงเคนลงรูปให้ในบอร์ดแร้ว และค่อนข้างเยอะเรยต้องลบออกไป ใครที่มีรูปงานแดร็กครั้งแรกก้อลงให้เพื่อน ๆ ดูนะคับ
    รูปที่ 5. เริ่มมืดแร้วกะลังตกรอบ เหอ ๆ

มีรูปต่อนะงานนี้

14. Ton Playboy

235
    6
    0
    งานแข่งฟุตบอลกระชับมิตร 3 คลับ คือ MRC E30 Cub และรามอินทราโซนคลับ
    เราได้ที่ 3 คับ

15. Ton Playboy

235
    6
    0
    ต่อเรย
    งานปีใหม่ MRC ปี 2550
    รูปแรก คุณแม่น้องเก่งมาร่วมงานด้วย น่ารักมากคับ
    รูปที่ 2. เจ้าบอย New lancer ร้องเพลงเพาะมาก
    รูปที่ 3 เจ้าออมกะเจ้าเก่ง
    รูปที่ 4. สมาชิกใหม่วันนี้ น้องขวัญกับเพื่อน
    รูปที่ 5. กิ๊กผมฝากเจ้าท๊อปดูแล อิอิ

16. Ton Playboy

235
    6
    0
    เริ่มง่วงแร้วตรู ต่ออีกนิด

รูปแรก เจ้าเอ กะ เจ้าจี
    รูปที่ 2. เจ้าตัม เจ้าต่อ และเพื่อน
    รูปที่ 3.เจ้าเอ กะ อ. มณเฑียร รู้สึกกะลังได้ที
    รูปที่ 4. นู๋เอ็กซ์ น่ารักที่สุด

แก้ไขล่าสุด: 2 มีนาคม 2007
  17. Ton Playboy

235
    6
    0
    ต่อเรย
    รูปแรก สมาชืกใหม่ น้องจู กับเก่ง +โอ๋
    รูปที่ 2. จู กะ โอ๋
    รูปที่ 3. สมาชิกแม่บ้าน MRC รุ่นลายคราม

18. JACK

311
    11
    0
    Thank you มากๆๆๆสำหรับรูปภาพนะต้น

:D

19. Ton Playboy

235
    6
    0
    รูปที่ 1. - 5งานปีใหม่ MRC และพร้อมกับมิตติ้งใหญ่ครั้งที่ 37 ที่ร้านผักสด
    รูปที่ 2. สมาชิกใหม่ เจ้าโต้ง กะ น้องจู
    รูปที่ 3. เหมือนเปงแฟนกันเรยนะ แต่ไม่ใช่คับ เจ้าจี กะ น้องเอ็กซ์
    รูปที่ 4. เจ้าเก่ง กะ น้องจ๊อย แม่บ้าน MRC อีกคนนึง
    รูปที่ 5. โคตรรักเอ็งเรย

มีต่ออีกนะ

20. Ton Playboy

235
    6
    0
    ต่อ
    รูปที่ 1.- 2 สมาชิกเก่า เจ้าไก่ เจ้าเอ ประทีป และสมาชิกใหม่เจ้าโจ้ กะเจ้าเป้
    รูปที่ 3.- 5 สมาชิกใหม่ชิง ๆ แนะนำตัวพร้อมทั้งช่วยกันร้องเพลง ( สังเกตวันนั้นคุณแม่น้องเก่ง มาร่วมงานด้วย )

แก้ไขล่าสุด: 2 มีนาคม 2007
  21. Ton Playboy

235
    6
    0
    คนอื่นมีก้อเอามาลงบ้างนะคับ

22. Ton Playboy

235
    6
    0
    มันส์กันจนลืมกลับบ้านเรย :D

23. Ton Playboy

235
    6
    0
    ใครไม่ได้ไป น่าเสียดายแทนคับ หนุกหนาน ๆ
    รูปแรก สมาชิกใหม่เราหลุดโลกไปแร้วคับ
    รูปที่ 3. น้องเก่งสมาชิกเก่าเราพาคุณแม่มาร่วมงานด้วยคับ
    รูปที่ 4. ขอ อ. มณเฑียร ร้องด้วยคับ
    รูปที่ 5. ออย Playboy สาวกผมหลีน้องสมาชิกใหม่อีกแร้ววว ( น้องเค้ากลัวมากเรยมึง ) :D

24. Ton Playboy

235
    6
    0
    หมดแร้วคับ แร้วพบกันใหม่มิตติ้งหน้าและกิจกรรมของเรา WE ARE FAMILY

25. Prateep Tunprasert

Prateep Tunprasert New Member Member

28
    0
    0
    เอาไปเลย ภาพแห่งความดี

26. Prateep Tunprasert

Prateep Tunprasert New Member Member

28
    0
    0
    อีกรูป ส่งไม่ใหว ผมมีเป็นหลายร้อยรูปในช่วง 4 ปี ที่ผ่านมา

27. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    เมื่อคืนไปเมามาเจอนายโต้งเลยมานั่งด้วยกันเลย เมาเดินเล่นทั่วร้านกะผม2คนเลย555ทิ้งคนที่โต๊ะเลยอิๆๆเนียลเลยเมื่อคืนอิๆๆๆ

แก้ไขล่าสุด: 12 พฤศจิกายน 2012
  28. Ton Playboy

235
    6
    0
    ของผมเอาไว้ในแผ่น ตั้งแต่เกือบแรกเหมือนกัน ต้องไปหาก่อน

เหนประทีปลงงานนี้ พอดีมีบางรูปไม่ได้ลงไว้ อายอ่ะ ลงซะหน่อย อิอิ

29. Ton Playboy

235
    6
    0
    เพิ่มงานแข่งฟุตบอลกระชับมิตร ขอชมพวกเราหน่อย ทำด้วยใจรัก MRC จิง ๆ ดูเอา

30. Ton Playboy

235
    6
    0
    รับมอบรางวัลกันป่ะ MRC เราได้รองชนะเลิศอันดับ 2 นะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้