วันนี้ 9/9/09 โดนตำรวจ นครบาลจับจะยึดรถ วันที่ 12/9/09 ก็มีเรื่องกับตำรวจอีก

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย JZA80 HKS, 10 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่สุดมาก ด่าได้สะใจ

1. Honda-Twincams

Honda-Twincams New Member Member

100
    4
    0
    แหมก็รถพี่สวยซะสดุดตาไอ้เห้มันนิ สงสัยมันจะเห็นรถสปอรต์มานี่เสร็จกูรแน่ อย่างน้อยก็แบงค์ม่วงไม่ก็เทาหละหว่า ที่ไหนได้เจอตอเข้าไปหน้าแหกเลย กล้าจริงๆๆๆ สมน้ำหน้าไอ้พวกตำรวจเหี้ยๆๆๆๆ คนดีๆๆผมก็นับถือครับ แต่ไม่ค่อยเจอเท่าไรเลย ไอ้พวกตำรวจพวกนี้สงสัยบ้านทำนาทำสวนมาก่อน ทำไมนะหรอ ก็แม่งชอบ ไ ถ งัย.......

2. ตุ๊กตายาง

ตุ๊กตายาง New Member Member

472
    22
    0
    ยังไม่เคยเจอนะ.........แบบที่ขอตรวจนั้นตรวจนี้.....ล่าสุดเอาก๊อกจิ จะไปบ้านเพื่อนที่พระราม 2 แล้วเลยไปรับแฟนพระรามที่ 3 ไอ้เราก็ขับมาดีๆพี่แกกระโดดขวางเลย จราจรกลางหมวกส้มๆ........ใจหายแว๊ป....กลัวจะชนมันยิ่งมาเร็วๆด้วย (ตรงทางแยกเลี้ยวซ้ายไปทาง เซ็นทรันพระราม3 ใต้สะพานแขนพอดี)

"มีราย.......ง๊าบ.........." ( เมิงโดดมานี่ไม่กลัวเจ็บกลัวตายเลยใช่มั้ย )

"เข็มขัดไม่คาด.......ขอใบอนุญาติด้วยครับ"

ตาแมร่งไว้สาด.........มรึงเป็นคนเปล่าเนี้ย.........เลยให้ไป 100บาท ถ้วน..........เพราะผิดจริงและถือว่าเป็นค่าดูโชว์เสี่ยงตายที่ยิ่งกว่าเฉินหลง ไม่ใช่สลิง ไม่ใช่ตัวแสดงแทน ไม่ใช้ส้นตรีอะไรยั้งคิดเลย........รถกรูวิ่งมาเร็วๆยังกล้าโดดมาจับ กรูละเชื่อมรึงเลย

แต่เรื่องตรวจทะเบียนยังไม่เคยโดน แต่รถจดครบไม่กลัวอยู่แล้ว......มีสำเนาด้วย.......

คติผม.........ดีมาดีตอบ.......เน้นเป็นมิตรไว้ก่อนครับแต่ถ้าทำนิสัยต่ำๆ........ก็จะได้รู้ว่าผมก็มีด้านมืด........ที่ทำให้ร้องกันทั้งสน.มาแล้ว

3. SuperSohc

SuperSohc New Member Member

232
    0
    0
    พวกนี้มันต้องเจอแบบนี้คับ

พี่ดุจริงๆคับนับถือๆ

---------- Post added at 10:14:50 ---------- Previous post was at 10:14:34 ----------

พวกนี้มันต้องเจอแบบนี้คับ

พี่ดุจริงๆคับนับถือๆ

4. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    สุดยอดครับพี่ นับถือจากใจเลย

ให้พวกมันเจอของจริงซะบ้าง

ลำพังถ้าเป็นผมโดน คงต้องยอมมันไป เพราะไม่มีเส้น ไม่มีสาย ไม่มีตังอีก เฮ้อ..

5. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    เกรียดแม่ง ตำรวจ โครตๆๆ

6. tum eg6

tum eg6 New Member Member

14
    0
    0
    ตำรวจดีๆ ก็ชื่นชม ตำรวจเอี้ยยยยพวกนี้แมร่ง ตาไวอย่างกะจมูกหมาเลย

7. NooYou@volvoclub

NooYou@volvoclub Member Member

152
    5
    18
    นับถือพี่ JZA80 HKS เลยครับ โดนใจผมมากครับ

8. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ชินแล้วกะ ส.นนี้

9. NIPPON SHOP

NIPPON SHOP New Member Member

932
    5
    0
    ให้มันรู้บ้างว่าใครเป็นใคร ได้ใจมากครับ เฮียหนุ่ม

10. เจ้รังสิต

เจ้รังสิต New Member Member

34
    0
    0
    ผมว่าตำรวจส่วนมากแม่งเ_ี้ยเหมื่อนกันหมด

11. FFF

FFF New Member Member

20
    1
    0
    อย่าให้ตกครับ UP ต่อ

12. CURIO

CURIO New Member Member

4
    0
    0
    ดีที่รถพี่ถูกต้องจริง เบื้องหลังพี่ก็ของจริง และพี่ก็เอาจริง ถ้าขาดสักข้อ คงไม่จบง่ายๆ ต่อให้เป็นตำรวจจริง ก็ไม่รู้ว่าวันนั้นเขาอยากเล่นเป็นโจร(จริงๆ)หรือปล่าว เหรีญมี2ด้านครับ อำนาจก็เช่นกัน อยู่ที่ ความเป็นคน กับ ความคิด(ที่มีอยู่น้อยๆ)ของแต่ละบุคคลแล้วครับ ขอบคุณที่ถ่ายทอดประสบการณ์ครับ ให้กำลังใจครับ(รถสวยก็เงียะเหมือนสาวสวยไปไหนต้องระวังคนหื่นบ้ากามจ้องจะข่มขืน)

13. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    อัพครับ

14. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    ช่วยอัพคับ แด่ตัวรวจเลวๆ

15. FFF

FFF New Member Member

20
    1
    0
    อย่าให้ตก UP ขึ้นไป

16. thanikf16

thanikf16 New Member Member

10
    0
    0
    นับถือพี่เค้าจิงๆๆ
    กล้ามากๆๆๆ
    พวกจังลัยๆๆต้องโดนอย่างนี้มั่ง

รถสวยด้วยพี่
    เคยเหนที่เอเเบคบางนา
    (น่าจะใช่คันเดียวกันน่ะ) :)

17. BURN32

BURN32 New Member Member

2
    0
    0
    Su...k Coppppppppppppp.

18. kang 79

kang 79 New Member Member

159
    8
    0
    .............. งง เลยเ เจอของจริง......
    ปล.ช่วงนี้ รถอินวอย ต้อนนี้ มัน แทบ ตามล่า เลย ......ไอ้ พวกนี้

19. NonVtec

NonVtec New Member Member

90
    5
    0
    พูดได้โดนมากครับ

20. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    อัพไป สุดจริงๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้