REVIEW :: SKUNK2 :: Bush Urethane Spare

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 6 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    REVIEW :: SKUNK2 :: Bush Urethane Spare

จากที่ผมเขียนให้อ่านเล่นกันไปแล้ว สำหรับพวกปีกนกหลัง ก็ไม่ต้องห่วงกันนะครับถ้าหากว่า พวก บูท มันขาดขึ้นมาจริงๆ (แล้วมันจะขาดไหมเนี้ย เพราะว่ามันทนจะตายไอ้พวก Urethane) แล้วจะไม่มีอะหรัย อ่ะครับ ก็มีการสั่งของเข้ามาไว้แล้วล่ะ สำหรับผมเองก็สั่งเอามา Spare ไว้เรียบร้อย หากว่าต้องเปลี่ยนจริงๆ ก็มีพร้อมล่ะ งานนี้หายห่วงเลย ตอนแรก สั่งของมาลองใส่ ก็ห่วงเรื่อง Part แต่ตอนนี้ได้มาแล้ว สบายใจครับ ก็เอามาให้ดูกันเล่นๆ อีกตามเคย

2. Turngkung P 11

Turngkung P 11 New Member Member

94
    0
    0
    แหล่ม อย่างงี้หายห่วงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้