^^^รถที่ขับไปเที่ยวกลางคืน มีผลต่อผู้หญิงที่เห็นมาก, น้อยแค่ไหนครับ ^^^

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย h22a, 5 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    แต่ละเคส นี่ เจ๋งๆทั้งนั้น 5555

1. Tensino

Tensino Legend (R.I.P.)

151
    10
    0

อ่าน ๆ ไปก็นึกถึงพี่สาวแท้ ๆ ของผมกับพี่เขยผม

พวกมันทั้งคู่ไปเที่ยวกลางคืนนี่แหละ ที่พัทยาพาราเดี่ยมตั้งแต่สมัยสิบกว่าปีก่อน

ก็รู้จักกินเหล้า ขอเบอร์ หลีกันตามปกติของคนเที่ยวกลางคืน

ก็แต่ประหลาดใจกับคู่มันเหมือนกัน ที่คบกันมาร่วม ๆ 9 ปีแล้วแต่งงานกัน

จนตอนนี้มันก็อยู่กินกันตามปกติ แล้วก็มีหลานที่ผมรักที่สุดคนหนึ่ง

เรื่องแบบนี้บางทีก็มีกันได้ ทั้ง ๆ ที่พี่สาวผมตอนนั้นมันก็แรดคอยกรี๊ดหนุ่มผมยาว รถเท่ห์ ๆ

ส่วนไอ้ห่าพี่เขยก็คอยหาหญิงหน้าโง่ที่กรี๊ดคนผมยาวกับรถเท่ห์ ๆ กลับบ้านไปฟัน

พี่สาวผมคงมีมนต์ดำมั้ง สาปให้มันอยู่กันจนตอนนี้ แถมอยู่ใต้อาณัติคอยทำตามบัญชา

---------- Post added at 14:39:24 ---------- Previous post was at 14:39:08 ----------

อ่าน ๆ ไปก็นึกถึงพี่สาวแท้ ๆ ของผมกับพี่เขยผม

พวกมันทั้งคู่ไปเที่ยวกลางคืนนี่แหละ ที่พัทยาพาราเดี่ยมตั้งแต่สมัยสิบกว่าปีก่อน

ก็รู้จักกินเหล้า ขอเบอร์ หลีกันตามปกติของคนเที่ยวกลางคืน

ก็แต่ประหลาดใจกับคู่มันเหมือนกัน ที่คบกันมาร่วม ๆ 9 ปีแล้วแต่งงานกัน

จนตอนนี้มันก็อยู่กินกันตามปกติ แล้วก็มีหลานที่ผมรักที่สุดคนหนึ่ง

เรื่องแบบนี้บางทีก็มีกันได้ ทั้ง ๆ ที่พี่สาวผมตอนนั้นมันก็แรดคอยกรี๊ดหนุ่มผมยาว รถเท่ห์ ๆ

ส่วนไอ้ห่าพี่เขยก็คอยหาหญิงหน้าโง่ที่กรี๊ดคนผมยาวกับรถเท่ห์ ๆ กลับบ้านไปฟัน

พี่สาวผมคงมีมนต์ดำมั้ง สาปให้มันอยู่กันจนตอนนี้ แถมอยู่ใต้อาณัติคอยทำตามบัญชา

2. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    อ่าน หลายรอบ แล้ว ก้อไม่ เบื่อ กระทู้ นี้

3. ***SMEs ***

***SMEs *** New Member Member

17
    1
    0
    เล่าบ้าง แต่ไม่ใช่ที่เที่ยวนะ ตอนนั้นรับจ๊อบทำงาน 7-11 หาตังแต่งรถ เลิกเที่ยงคืน แล้วมันเป็นหน้า ม สาวๆออกมาจากร้านเหล้าพอดี เราก็ขับรถออกจากซอยเตรียมกลับบ้าน ก็มีสาวประมาณ 6 คน เราก็มองคนที่สวยสุดในกลุ่ม หุ่นดีสุด แล้วก็อยุ่ๆเธอคนนั้นก็มาเคาะกระจกรถ บอกนี่เธอพาส่งบ้านหน่อยสิ พอพูดมาชัดเลยครับ กระเทย แต่ไหนๆเค้าก็ขอและ หน้าตาหุ่นก็ดี อาจได้ลองของแปลก 55+ ก็พาไปส่ง ก็ต้องยุเทิร์นกลับ พอยุเทิร์นไป ผ่านเพื่อนๆเค้าที่รอโบกแท๊กซี่ เค้าก็บอกให้ชะลอ แล้วก็หรี่กระจก เพื่อนมันก็บอก ไหนกุดูหน้าผัวมึงคืนนี้หน่อยซิ ในใจผม อ่าว ชิปหายแล้วกุ พอขับไปถึงหน้าบ้าน เธอก็หยิบปากกากับกระดาษ มาจดเบอร์ส่งให้ ก็คุยกันอยู่ 2-3 วัน เธอบอกยังไม่แปลงก็เลยชิ่งดีก่าตู กลัวมันพันกัน 55+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤษภาคม 2010
  4. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    เมื่อคืนล่าสุดเลยครับ ผมพูดอยุ่กับพี่ในทีมผมว่า รอพี่อีกคนก่อน ขับ แอคคอด มา
    ทันใดนั้น มี ญ 2คนหันมามอง แล้วเอ่ยว่า แอดคอดเลยหรอ อยากนั่งจัง อิอิ

5. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    กระทู้นี้อ่านแล้วเพลินดีจัง

เหมือนเป็นกระทู้อารมดีเลย อิอิ

---------- Post added at 22:19:41 ---------- Previous post was at 22:19:22 ----------

กระทู้นี้อ่านแล้วเพลินดีจัง

เหมือนเป็นกระทู้อารมดีเลย อิอิ

6. otto9116

otto9116 New Member Member

77
    13
    0
    รุ่นตาป๊อปแน่ๆเลย......สาวๆชอบ ;)

7. ploy boy...

1,538
    105
    0
    เพลิน ๆๆๆ

8. GaB

GaB New Member VIP

1,643
    70
    0
    สุดยอดเลยครับ:eek:

นึกแล้วหลอน ดีที่รู้ก่อนว่ายังไม่แปลงง่ะ:D

9. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    น้องฮอล์บอกเขาว่าสนใจตาเพชรมั๊ย เดี๋ยวขับไปหา ฮ่าๆๆๆ :D:D:D

10. m230

m230 Member Member

463
    12
    18

กระทู้ น่าติดตาม
    ขึ้นไปข้างบนนนนนนนนนนน

:D:D:D:D:D

11. ploy boy...

1,538
    105
    0
    อัพ ๆๆๆ กระทู้ ร้อนแรง

12. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ไม่รู้สิพี่จ๊อด . . .อิอิ แต่คันนั้นก้อนเดียว แต่ผมชอบตาเพชรหว่ะ อิอิ

13. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ไม่รู้สิพี่จ๊อด . . .อิอิ แต่คันนั้นก้อนเดียว แต่ผมชอบตาเพชรหว่ะ อิอิ

14. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0
    ...555+

ปัจจุบัน โลกร้อนครับ คลับเลิก น้องๆเค้าชอบ ของเย็นๆ เท่านั้น

ไม่ต้อง รถหรู คับ แค่มีเสียง ตืดๆๆ

...ปล สาวๆ ดีๆที่เที่ยวกลางคืนก็เยอะคับ เจอมาเยอะคับ ทั้งง่าย และ ยาก

15. YO_B20

YO_B20 New Member Member

84
    4
    0
    มาอ่านกระทู้นี้กีทีก็ไม่เบื่อซะที.................อิอิ

16. MR.JUNLANOP

MR.JUNLANOP Active Member Member

523
    29
    28
    ผมว่า การจะสำเร็จโทษ หรือไม่
    มันอยู่ที่คารมณ์ และคมคายนะครับ

การจะยิงจุดโทษต้องใจเย็น ๆ ครับ

17. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0

ชอบจิ๊ง ไอเรื่องแบบนี้:D:D:D

18. zinejung

zinejung New Member Member

1
    0
    0
    มีผลมากๆเลยค่ะ

ผู้ชายเวลาขับรถสวยๆไปเที่ยวจะมีผู้หญิงมารายล้อมเต็มไปหมดเลย

แต่ว่าอย่าคิดนะว่า ผู้ชายมีรถแล้วจะมีเงิน อิอิ

19. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    กรี๊ดๆ ปรี๊ดๆ

อันนี้ 555 ทำไปได้นะครับ

อิๆ ชอบครับกระทู้นี้สุดยอดดดดด ช๊อบชอบ

ถ้าเจอะในร้านนะครับ หน้าตา + คารม และก็ลีลา ฝีมือครับ เพราะเค้าคงไม่รู้ว่ามีรถไม่มีรถ อันนี้คอนเฟริ์มครับ

กรณีได้สาวแล้วนะครับ
    - เธอจะดีใจมากถ้ามีรถ
    - เธอจะเฉยๆ บางคนนอยๆ ถ้าไม่มีรถ

แต่ถ้าถามผมนะ ผมเคยถามหลายคนผมว่ามีผลพอควรเลยนะครับ แต่ถ้าในร้านละก็ อันนี้ ความสามารถส่วนบุคคล ห้ามลอกเลียนแบบ อิๆ

ปล. สาวๆ อะดีครับ แต่ถ้ากระเทยอะดิครับที่ประมาณวาทำเต็ม น่ากลัวมากกกกก ครับ 555 พลาด !

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 พฤศจิกายน 2009
  20. otto9116

otto9116 New Member Member

77
    13
    0
    อุ๊ยๆๆ.....ความวรรคท้าย.....:cool:;):D:rolleyes:
    มัน.....แทงใจดำ คุณผู้ชายป่าววว.....ค่ะ :cry:

21. I_LOVE_ENGIEN_SUBARU

I_LOVE_ENGIEN_SUBARU New Member Member

41
    1
    0
    กระทู้ความรู้อย่างนี้ต้องดันให้สูงๆ

22. NEANG

NEANG New Member Member

188
    1
    0
    ก็รู้รู้กันอยู่ผมว่าเกี่ยวนะ

ส่วนมากพอจีบผู้หญิงผมจะชวนมาคุยข้างนอก บอกมันว่าเสียงดัง

แล้วก็พาไปแถวรถนะ

ที่จอดรถส่วนมากจะได้จอดหน้าร้านเลย

(ต้องไปบ่อยบ่อยนะ แล้วให้ติบเด็กจอดรถบ่อยบ่อยจนมันจำเราได้

พอมาวันหลังมันจะหาที่จอดให้เราเอง บางทีมันแถบจะกันที่จอดไว้ให้เลย ตัง 20-30 บาทนะ

ให้มันไปเหอะ เห็นผม บางทีก็ เหล้าเหลือท้ายรถส่งให้มันไป )

แล้วเวลาเราจะขอเบอร์พวกผู้หญิงอย่างนี้ก็คุยกันนิดหน่อย

แล้วก็ทำเป็นเปิดประตูรถหยิบของลูกอมก็ได้กระดาษจดเบอรืก็ได้

แค่นั้นมันก็ให้เบอร์แล้ว ไม่ต้องทำอะไรมาก

มันจะบอกให้เรายิงมาด้วยซ้ำ

แล้วจบท้ายก็บอกไปว่า " ตอนกลับให้ผมไปส่งนะ"

แล้วเวลาก็เข้าไปเที่ยวต่อ ก็ยิงโทรศัพธ์ไปหามันเป็นระยะระยะ เท่านั้นแหลครับ

ไม่ต้องไปคุยกับมันนะส่งสายตาอย่างเดียวมันจะคุยกับใครต่อก็ช่างมัน

เวลากลับมันจะมาถามเราเองว่ากลับหรือยัง

เสร็จทุกราย

555555555555555555555555555555555

23. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

พี่คนนี้ คล่อง จิงๆนะคับ คริคริ

ระวัง ผีหลอกนะคับผม :cool:

24. Jut @ Mua Club

Jut @ Mua Club New Member Member

23
    1
    0
    แวะมาอัพคับ กระทู้ดี มีสาระ

25. 1klong2

1klong2 New Member Member

375
    2
    0
    มีผลเหมือนกันครับ ขับรถดีๆไป แต่บางทีไม่ไดเอารถไปก็ "ฟลุ๊ค" เนอะ อิอิอิ.....

26. ploy boy...

1,538
    105
    0
    ระวัง เจอ กระเทียม นะครับ เหมือน ญ มาก ๆๆๆๆ

27. thep 88-89

thep 88-89 New Member Member

35
    1
    0
    ตามๆกันมาเยอะๆครับ สนุกดีครับ

28. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    มีผลมากคับผมว่า

29. ASFasT_AS

ASFasT_AS New Member VIP

555
    18
    0
    แล้ว 2 ประตู คูเป้ กับ 4 ประตูอะไรได้คะแนนเยอะกว่ากันล่ะ

ล่าสุดโดนมาแล้ว
    :cry::cry::cry:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้