^^^รถที่ขับไปเที่ยวกลางคืน มีผลต่อผู้หญิงที่เห็นมาก, น้อยแค่ไหนครับ ^^^

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย h22a, 5 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. h22a

h22a New Member Member

21
    2
    3
    คือจะเล่าให้ฟังว่า พอดีวันก่อนผมไป funky กับเพื่อน พออยู่ในร้านก็มี ญ มาคุยกับมัน (เพื่อนหน้าตาดีเหมือนกัน )พอร้านปิดปั๊บเพื่อนผมก็บอกไปส่งมั๊ย เค้าก็บอกได้ๆ แต่พอมาเห็นรถเพื่อนผม (วันนั้นมันขับ vigo ไป) รถเดิมๆเลยนะ เท่านั้นแหละ เค้าบอกไม่เป็นไรเดี๋ยวเค้ากลับเองดีกว่า จะไปที่อื่นต่อด้วย เสร็จแล้วก็เดินไปเร็วๆเลยผมก็เลยมองหน้าเพื่อนแล้วก็หัวเราะมัน 555 กูบอกมึงแล้วให้เอา bm พ่อมึงมา (ปกติมันขับ teana แต่ซ่อมอยู่อ่า ) ก็เลยอยากถามเพื่อนๆที่เคยมีประสบการณ์ ทำนองเนี้ย มาแชร์ขำๆกันน่ะครับ อย่าซีเรียสนะครับ :eek:

Due_EG ถูกใจสิ่งนี้
  2. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ไม่เคยเลยอะ................

ไม่รู้เพราะอะไร

3. artjesus

artjesus New Member Member

55
    0
    0
    ก้อมีนะคับประมาณว่าอยู่ในร้านขอยังไงก้อไม่ให้ แต่ออกมาข้างนอกเห็นอีกที อุ้ยแม่เจ้า ไมให้เบอร์ง่ายจังตอนอยู่ในร้านไม่ยอมให้ 5555

4. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ฮ่าๆๆๆ งั้นผมถ้าวันหลังไปเที่ยว งี๊ ผมก็ไม่ควรเอาวีโก้ไปอ่ะดิ..เซ็งตามๆกัน..!!

5. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    สงสัยตาป้อมต้องไปขอเบอร์แม่ค้าสาวแทน อิอิ

INTER_ZONE ถูกใจสิ่งนี้
  6. ACCORD 2000

ACCORD 2000 New Member Member

109
    3
    0
    มีผลครับ สำหรับผู้หญิงที่ชอบมอง OPTION
    แต่ก็อาจไม่มีผล สำหรับผู้หญิงที่เค้า มองเราที่จิตใจ (คมป่ะ)

7. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
    เป็นกำลังใจให้นะคับ . .

8. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    เคยคับ.....กะตัวเองเลย หุหุ
    เจอกัลในผับแบบนี้แหละก็คุยกัน หม้อกันไป พอร้านใกล้ปิดผมก็ถามแบบเพื่อนคุณแหละว่าไปส่งมั้ย
    คนนั้นเค้าก็ถามว่า มาไงอ่ะ ผมบอกว่า แท๊กซี่ไงแล้วก็ขำ 555+ (แต่จิงๆแล้วเอารถไปนะวันนั้น)
    พอบอกมาแท๊กซี่เค้าก็บอกไม่เป็นไรเด๋วกลับกะเพื่อน แต่พอร้านเลิกผมเดินไปที่รถกะลังจากลับกะพวกเพื่อนอีก 2-3 คัน
    เค้าคนนั้นเดินมาเหนผมยืนอยู่ที่รถแหม .......... ไม่อยากจาใช้วาจาไม่สุภาพ หุหุ แม่มรีบวิ่งมาเลย แล้วบอกว่า "รถตะเองหรอ ไหนบอกมาแท๊กซี่ไงค่ะ" เหอะๆต่างจากตอนอยู่ในร้าน หน้า กะ หลัง ทีน ผมล่ะเครียด เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

9. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    แหม่...อีพวกหอยมีระดับ

ANTILAG ถูกใจสิ่งนี้
  10. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    สวยเลือกได้ น่ะ ผมว่า :D

11. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ฮ่าๆๆๆ ตอนเมาอ่ะ อย่าว่าแต่แม่ค้าเลย เมาแล้ว ใครก็ได้ๆๆ..ฮ่าๆๆ

ขอบคุณมากๆครับเฮียสำหรับน้ำใจ

เปลี่ยนจากกำลังใจ เป็นรถเก๋งคันงามๆซักคันได้มั้ยครับ... :D

12. wenkel

wenkel New Member Member

1,157
    182
    0
    รถมีส่วนมากเลยครับ

เมื่อเกือบ10ปีมาแระ ในร้านดังย่านRCA โต๊ะติดกันก็คุยๆกัน พอจะเลิกก็ชวนไปหาไรกินต่อ

จากนั้นน้องเขาก็ขอดูกุญแจรถ แต่ตอนนั้นไม่มีรถ มีแต่กุญแจบ้าน ก็อดไปตามระเบียบ อิอิ...:D

13. ALTIMA BDA_U13

ALTIMA BDA_U13 New Member Member

384
    12
    0
    แล้วแต่ดวงครับ เพราะบางทีเราก็ไม่ได้ขับรถไปจีบเค้าในร้านนะ แต่ออกมานอกร้าน แล้วมีรถนี่ สงสัยอะไรๆ จะไวขึ้น

14. Peachey

Peachey Active Member Member

386
    28
    28
    ผมว่ามีแบบนี้เยอะนะ

15. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    เกี่ยว อย่างแรกกกกกกกกกกกกกกกกกกกับ ผู้ ญ เที่ยว

16. -@of_EvoKanNoi-

-@of_EvoKanNoi- New Member VIP

658
    28
    0
    อย่างว่าล่ะคับ ...

ออพชั่นน้อยก้อคอยไป ฮ่าร์ ๆ

17. ใจสาวเที่ยว.. สุดจะหยั่งถึง

18. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    รถยนต์ไม่เกี่ยวครับ

ลองขับมอไซต์ดูดิ หาได้เพียบ

19. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    มีส่วนและมันเปนองค์ประกอบคราบ

20. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    ผมว่าถ้าไม่หล่อขั้นเทพ หรือคารมคมหอกเข้าขั้น รถก็เป็นส่วนสำคัญในการสอย
    ญ. อ่ะ เคยเจอมากะตัวเองเหตุการณ์แรก รุ่นพี่แต่งตัวแบบเซอร์ๆ กางเกงยีนส์เน่าๆ
    หน้าตาก็ธรรมดา ในร้านก็หม้อไปเรื่อยพอ ญ ถามเรื่องรถรุ่นพี่บอกว่า หน้าตาอย่างพี่
    การแต่งตัวแบบพี่ น้องว่าพี่ขับรถอะไร เพื่อนๆของน้องๆ แซวว่า น่าจะแท็กซี่หรือไม่
    ก็ติดรถเพื่อนมา พอร้านปิด รุ่นพี่ขับ โลตัส Sprit ออกมาเท่านั้นและวิ่งกรูกันเข้าไปหา
    เกาะกระจกที่แง้มอยู่ไม่ยอมให้ไปต่ออ่ะ พอเปิดประตูรีบแย่งกันขึ้น

อีกเหตุการณ์นึง แฟนเพื่อนเรียนอยู่ ม เอกชนแห่งหนึ่ง เค้าบอกว่าเพื่อนๆในกลุ่ม จะจับ
    หนุ่มหน้าตาดี และขับรถหรูหรือไม่ก็สปอร์ตราคาแพง ใครหล่อกว่า รถแพงกว่าคนนั้น
    ชนะ เหมือนเก็บแต้มอะไรประมาณนั้นอ่ะ ดูออฟชั่นอื่นๆด้วยนะ เช่น มือถือ นาฬิกา
    แว่นตา กระเป๋าตังค์ ใครใส่ของปลอก ของแท้มาพวกนี้รู้หมด

ปล ขออภัยล่วงหน้า ถ้าพาดพิงถึง สถาบันของเพื่อนๆ

21. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    วันแรกเกี่ยว วันหลังไม่เกี่ยว!

22. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    เด๋วนี้ คงสำคัญ เจอพวกนี้ผมก็ช่างแม่ง....ง ไงก็แค่หวัง .... อยุ่แล้ว 555

23. Jen@171

Jen@171 Member Member

494
    21
    18
    เหอะๆๆๆ มาเก็บข้อมูลก๊าบบบ อิอิอิ

24. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    สำคัญเรย แหละผมว่า เด่วนี้ อะไรไม่สน ขอหน้าตาดี มีตัง มีรถ

25. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ผมว่าเกี่ยวนะครับ+++

หน้าตาก็เกี่ยวด้วย+++

เงิน สำคัญ ที่สุด ผมว่านะ

26. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    มาดูๆ แต่ผมไม่ค่อยชอบผู้หญิงที่มองสิ่งของนะ ประมาณว่าจะเกาะเรากินไปตลอดยังไงอย่างงั้น

27. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    สนับสนุนให้เลิก " จีบ.. " แล้วหันมา " จ่าย.. " แทนดีกว่าครับ

อาจจะได้ยาวกว่าที่ไปจีบ!! :D

28. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    มีผลครับ
    คิดกลับกันถ้าเราไปเจอผู้หญิงซักคนมีทุกอย่างเราก็ชอบ อิอิ

29. lionel eltommz

lionel eltommz New Member Member

133
    2
    0
    ผ๋มไม่ค่อนขับรถไปแต่ก๊พอได้ต่อ แล้วแต่สาวเจ้ามั๊งงงงฮิฮิ

30. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ญ เที่ยว ก้อรู้อยู่แร้วอะนะ ว่ามีจุดประสงค์อะไร อิอิ

แต่ก้อไม่ได้เปนทุกคนอะ ต้องดูดีๆ

รกแท้ในคืนหลอกลวง เหอะๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้