เมื่อคืนไปไหนกันต่อหรือป่าวนะ มารายงานตัวด้วย อิอิ

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 24 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    พอดีตั้งแต่เมื่อคืนถึงตอนนี้ผมถึงจะกลับถึงบ้านนะครับ เลยเข้ามารายงานตัวก่อนเลย

เมื่อวานขอบคุณมาก ทั้ง พี่ศร คุณเล้ง เจ้าภาค พี่ป็อป พี่ตุ้ย เจ้าโอ๊ค เจ้าอ้น เจ้าหน่า

เลยรู้ว่า เจ้าอ้น ชอบซื้อแผ่น DVD ปล่าว มาฝาก

เมื่อคืนโอ้ตมีปัญหารถนิดหน่อย ผมแอบไปกินข้าวกันไก่ที่ในซอยเสนา พอโอ๊ตโทรมากินเสร็จเลยกลับไปดูที่ปั้ม ปตท แต่เดี่ยวไงวันนี้ คงแก้ไขเสร็จแหละนะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 กุมภาพันธ์ 2007
  2. Foxy_Shimuro~

Foxy_Shimuro~ New Member Lady Member

32
    0
    0
    55+ กล้องพี่วิน ก้อมะชัดเหมือนกันนินา

งั้นเด๋วเยนนี้ เอารุปในกล้องนู๋มาลงมั่ง

3. Yakumo

580
    7
    0
    ไม่ค่อยชัดๆๆ แต่เอาบรรยากาศ

4. Ayothaya

Ayothaya New Member Member

94
    12
    0
    โฮะๆๆ ขำดีคั่บ ขอบคุณที่ให้ไปด้วยนะก๊าบบ ...ผมแวะไปกินเบียร์กะเพื่อนอีก 2 ขวดก็กลับบ้านแระ :)

5. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    ไปตมตูดพี่ตุ้ยมา เซ็งจริง ๆ ลมยาง 35 มันทำให้เสียวอย่างงี้นี่เอง

6. Yakumo

580
    7
    0
    ปล่อยลม ออกหน่อยดิ จะเกาะกว่านี้ มันแข็งไปๆ

7. TummaiT

TummaiT New Member Member

39
    0
    0
    ต้องใช้ยาง skinless สิหมี จะได้เสียวยิ่งขึ้นตอนยกล้อ :D

8. Foxy_Shimuro~

Foxy_Shimuro~ New Member Lady Member

32
    0
    0
    รูปมาแล้วค่า....

มะค่อยชัดเท่าไหร่นะ แหะๆ

[​IMG][​IMG]

9. Foxy_Shimuro~

32
    0
    0
    รูป พี่ตุ้ย หายไปอ่ะคะ... - -*

หรือว่านั่งตรงข้าม เลยลืมถ่าย (แต่นู๋ว่านู๋ถ่ายมานะ)

พี่เอก มาช้า นู๋มัวแต่กิน เลยไม่ได้ถ่ายเหมือนกัน 55+

10. Ayothaya

94
    12
    0
    พุงเบ้อเริ่มเลยฉัน ...โอ่ย

11. Foxy_Shimuro~

32
    0
    0
    พุงเสี่ย ไง๊... :D

12. Ayothaya

94
    12
    0
    ง้าน...อ้นก็มหาเศรษฐีเลยนะ :D :D :D

13. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool: มีรูปผมทรงใหม่แล้ววุ๊ย :D

14. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    ทำไมคนที่รูปชัดคนเดียวนิ

15. Foxy_Shimuro~

32
    0
    0

อ่า.. ก้อจิงเนอะ คิดไปได้... -- --*

แบบแว่.. แอบลำเอียง นิดนุงนิ อิอิ... :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้