รบกวนถามเซียนๆ ถามเรื่องแม๊ก 6รู รถกะบะหน่อยคับผม

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย aj_vip, 31 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aj_vip

aj_vip New Member Member

1
    0
    0
    คือผมอยากทราบว่า
    1.แม๊กรถกะบะมันมี 6รู100 แระ 6รู114 ใช่มั้ยคับ
    2.แม๊ก 6รู มีทั้งของไทยแระของญี่ปุ่น ใช่มั้ยคับ
    ปล.ขออภัยด้วยนะคับ เพาะผมไม่รู้จิงๆคับ ผมมือใหม่สำหรับรถกะบะเรยคับผม ส่วนอดีตผมเคยขับรถเก๋งคับ เรยรู้เรื่องแต่แม๊กรถเก๋งคับผม ขอบคุนล่วงหน้าสำหรับทุกๆคำตอบคับผม:D

2. WuT_Van

WuT_Van New Member Member

247
    0
    0
    มี6รู114 กับ6รู139คับ มีทั้งแม็กไทยและแม็กนอก ส่วนแม็กนอกลายจะน้อย หายากหน่อยคับ ราคาค่อนข้างสูงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้