** BLUEBIRD CLUB MEETING # 101 **

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 24 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    Yeah!!!!!!!! Yeah!!!!!!!!!!!!!
    BLUEBIRD CLUB MEETING ครั้งที่ 101

:D:D:D:D:D:D
    วันเสาร์แรกของเดือนกันยายน
    วันที่ 5 กันยายน 2552
    พบปะกันช่วงได้ตั้งแต่ ช่วงเย็นๆ ไปถึงค่ำ

:cool::cool::cool::cool::cool::cool:
    สมาชิก Vote กันมานะครับว่า
    อยาก Meeting กันที่ไหน

:D:D

2. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    เปียอู๋โภชนา บางนาตราด ก.ม. 7 ครับ

3. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    ....เล่นซะไกลเชียวนะ อิ อิ ....:D

4. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    อืมมมม แต่ผมก็สะดวกนะ สงสัยคราวนี้จะไปคนเดียว ฮิฮิฮิ ไปไหนดีน้าาาาาา

5. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    ................................RT...............................ครับ

6. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ตามไปด้วยหนึ่งเสียง ไม่ใช่ว่า เอาใกล้เข้าว่านะครับ
    ไปลองมาแล้วอาหารก็โอเค ที่สำคัญราคาไม่แพง แถมมีเด็กเส้น ได้ส่วนลดอีก
    ที่จอดก็โอเคครับ ถ้าตกลงจะได้ให้เด็กเส้นไปล็อกที่จอดไว้ครับ:D:D

7. marko555

3,491
    10
    0
    อ่า คริๆ

8. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    เปียอู๋ อีก เสียง คร้าบบบบบบบบบบบบ

9. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    RT ..................... 1 เสียง
    เปียงอู๋ บางนา........ 3 เสียง

10. JON_TNT

JON_TNT New Member Privilege

231
    1
    0
    เปียงอู๋ บางนา ด้วยคนคับ

11. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    กรุงธนคอมเพล็กส์ :D

12. blue90

blue90 New Member Member

1,251
    2
    0
    ไม่มีเสียงแต่สนับสนุน ตามไปครับ

13. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    อิอิอิ..................เปียอู....................อิอิอิครับ

อร่อยจิงหรอพรี่โกะ....หรือว่า Best beef ดี

14. lhong_bb008

lhong_bb008 New Member Member

3,009
    13
    0
    ว่าแต่ ไอ้เปียอู๋ มันเป็นไงอะคับ อยู่ตรงไหน ขอประกอบการพิจารณาหน่อยดิ

15. OATH

1,605
    4
    0
    Best Beef ก้อ อร่อยนะ

16. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :cool: comment นะครับ.........
    ผมอยากให้คิดกว้างๆ ไว้ด้วยสำหรับคนที่เสนอ และเจ้าของพื้นที่
    สถานที่ Meeting ถ้าเป็นทั้งที่ Meeting ได้ และ ทานข้าวกันต่อได้ด้วย
    จักเป็นการดีเป็นอย่างยิ่ง....... เพราะ Meeting จะเริ่มก่อน ทานข้าวกัน
    ไม่ใช่ว่า ไปถึงกันก่อน ก็ไม่รู้จะไปอยู่กันตรงไหน กว่าจะได้นั่ง ได้กินกัน
    มันเป็นชั่วโมงนะครับ.........

เจ้าของพื้นที่ โปรดระวังเรื่องพวกนี้ไว้ด้วย กรุณาอย่าคิดสั้นๆ
    คิดเผื่อท่านที่เค้าอยากแค่ไป Meeting อย่างเดียว ไม่สะดวกทานข้าวต่อ
    ด้วยนะครับ................

ผมขอเน้นอีกครั้งนะครับว่า เจ้าของพื้นที่นั้นๆ รบกวน take care
    รบกวนทำตัวเป็นเจ้าภาพ ช่วยบริหารจัดการด้วยนะครับ......

:cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

17. new@nymph

12,042
    38
    0
    เออ................ตกลง..........บางนาเสียงแตกหรอครับ.............จะโหวตที่ไหนเอาซะที่นะ

18. marko555

3,491
    10
    0
    อิอิ

19. noy u12

2,463
    7
    0
    ตัดสินใจไปเลยครับว่าเอาที่ไหน :):)

ไม่เคยลองครับ:):)ไม่รู้จักร้านด้วย

ผมได้คุยกับโกะไว้ก่อนแล้วครับ ว่าจะขอจองที่จอดตั้งแต่เย็นๆๆๆแล้วค่อยกินตอนทุ่มหรือสองทุ่ม
    แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ก็ยังไม่ได้ถามทางร้านดู เพราะกลัวว่าเราไปถามแล้วตกลงสถานที่ไม่เป็นไปตามที่จัดหา
    คนที่จัดหาจะเอาหน้าไปไว้ต้องไหน เลยอยากให้สรุปสถานที่มิตติ้งได้ก่อนแล้วค่อยไปคุยกับทางร้าน
    ถ้าทางร้านไม่ยอม เราก็คงไปรวมตัวกันที่ปั้มก่อนเหมือนเดิม แล้วค่อยมาต่อที่ร้าน เพราะปั้มใกล้ๆๆร้านมีหลายปั้มอยู่ครับ:):)
    ถามว่าร้านนี้อาหาร อร่อยไหม ผมว่ารสชาติกับราคาไปด้วยกันได้ครับ
    ที่สำคัญที่จอดรถสะดวกครับ:):)

20. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D ขอบพระคุณพรี่น้อยกับพรี่โกระ ครับ
    ที่คิดถึงเรื่องนี้ไว้ ดีที่ทางโน้นมีพรี่น้อยกับมาโกระนะครับ
    ไม่งั้น เรื่องพวกนี้ก็คงไม่มีใครคิดได้.........

ชิมิครับ......... :D

21. OATH

1,605
    4
    0
    ต้องขอบคุณพี่น้อย พี่โกะ ด้วยนะครับ ที่เป็นธุระให้นะครับ

หากมีอะไรให้ช่วยติดต่อตรงมาเลยนะ ครับ

ปล เด็ว โทรไป ครับ

22. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
    ไปที่ไหนดีน้า

23. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ไม่รู้ ถ้าไปก็แนะนำว่า เป็ดพะโล้อร่อย :welcome:

24. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    ครีบปลาทอดกรอบ........อร่อย

25. noy u12

2,463
    7
    0
    ที่คิดไว้ถ้าเราไปมิตติ้งตอนเย็นๆๆๆ แล้วไปจอดรถไว้ไม่น่ามีปัญหา เพราะลูกค้าจะเข้ามาช่วงหัวค่ำครับ
    จะติดอย่างเดียวก็คือสถานที่เป็นที่โล่งแจ้ง น่าจะร้อน ถ้าสรุปสถานที่ได้แล้ว จะไปลองถามทางร้านดูนะครับ ว่าขอนั่งใต้ชายคาร้านตอนเย็นๆๆได้รึป่าวนะครับ
    ส่วนเรื่องคิด ผมว่าสมาชิกทุกท่านคงคิดแต่สิ่งดีๆๆนะครับ
    แต่อาจไม่โดนใจ สมาชิกหลายๆๆท่านนะครับ:D:D:D

ณ.บัดนี้ 20.58น. ยังไม่มีสายเข้ามานะครับ:D:D

ร้านไหนครับ :rolleyes::rolleyes:

ร้านไหนคร๊าบบบบบบบ:rolleyes::rolleyes:

26. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D ขอบคุณล่วงหน้าที่พรี่น้อยจะช่วยประสานงานนะครับ...

เรื่องคิดนั้น ถ้าเค้าๆ คนนั้นคิดในใจใครจะรู้
    หรือจะเอาแต่อมพะนำไว้ จะมีประโยชน์อ่ะไรกับคนหมู่มากล่ะครับพรี่ ชิมิครับ...
    การจะโดนใจไม่โนใจใครนั้น มันไม่ใช่เรื่องที่จะวัดกันได้ว่า เค้าคิดหรือเปล่า
    เพราะก็ไม่แสดงความคิดออกมา หรือมัวแต่คิดแล้วไม่ทำ แล้วจะคิดให้คนอื่นเค้าทำ ทำไม

จริงไหมครับ...... :D

27. noy u12

2,463
    7
    0
    โทรมาแล้ว แต่ยังไม่ได้คุยไรกัน ภรรเมียที่เครพโทรมาก่อน อิอิ:D:D

28. new@nymph

12,042
    38
    0
    สงสัยบางนามาแรงงานนี้.............โหวตมากันนะครับ.............อย่า.......รีรอ.........อย่าบอกว่าไปไหนก็ได้ อิอิ

29. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    อิอิ ไม่มีแนวร่วมเลยเรา

ปล. สถานที่ไม่มีปัญหาครับ โทรคอนเฟิร์มอย่างเดียว ว่าจะไปหรือไม่

30. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    ขอ vote ปั๊ม ปตท (jet เก่า) แสมดำ บางขุนเทียน ถนนพระราม 2 คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้