กลุ่ม DAMS โปรดทราบๆๆ

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 20 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    เนื่องจากว่าผมเองก็พึ่งสอบเสร็จแล้วก็เซ็งชีวิตอยู่ เลยอยากเรียนเชิญเพื่อน กินข้าวด้วยกันหน่อยนะ

วันศุกร์ ตอน 6 โมงเย็น ร้านเดิม ครับ กุ้งเต้น ตรง เกษตร-นวมินทร์

แล้วเจอกันที่ร้านนะครับเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ

ค่าใช้จ่ายเหมือนเดิม เท่าไหร่ หารรวม อิอิ

ปล. พี่ศรครับ ฝากเอาแบตเหลืองมาให้ด้วยนะครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

2. TummaiT

TummaiT New Member Member

39
    0
    0
    วิน เอาสายสีฟ้าๆ มาให้พี่ด้วยนะ จะได้ติดกันซะที :cool:

3. icy_engine

icy_engine New Member Lady Member

718
    2
    0
    ปายด้วยด้ายไหม..........

4. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool: ปายซิ นู๋ตัวดี พาพี่ ตัวแสบ ไปด้วยก็ได้นะคร้าบบบ :D

5. Yakumo

580
    7
    0
    Welcome เลยครับ

6. Yakumo

580
    7
    0
    ได้เลยพี่ อยู่ในรถเลย

7. icy_engine

icy_engine New Member Lady Member

718
    2
    0

พี่ปากดีหรือคุงตัวแสบเขาม่ะว่างค่ะ........

นู๋ตัวดีเลยอดไป :D

8. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool: ไว้คราวหน้าหล่ะกาน :cool:

9. icy_engine

718
    2
    0

เจ้าค่ะ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้