ตอบวิชาเพศศึกษา

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย Dream2526, 16 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    >สวัสดีค่ะ อาหมอที่เคารพ
    >
    >หนูติดตามอ่านคอลัมภ์ของอาหมอมานานแล้วค่ะ จากถุงกล้วยแขกที่แม่หนูขาย
    >หนูชอบอ่านเรื่องความทุกข์ ความเจ็บปวดของชาวบ้านค่ะ
    >นึกไม่ถึงว่าวันนี้มันย้อนมาหาหนูเข้าเต็มเปา คราวนี้หัวเราะไม่ออกค่ะ
    >
    >อาหมอคะ หนูอายุ 17 ขวบแล้ว
    >...เมื่อปีกลางมะโรงที่ผ่านมาหนูได้รู้จักกับผู้ชายที่โรงเรียน
    >เขาชอบมองหนูค่ะ
    >แต่หนูพยายามไม่สนใจเขา เพราะเราต้องตั้งใจเล่าเรียนจริงไหมค่ะ
    >เขามาชวนหนูคุยหนูก็พยายามเลี่ยง พอเขาชวนกินข้าวหนูก็กินค่ะ
    >เพราะเขาออกเงินให้นี่คะ
    >
    >เราคบกันอยู่นานค่ะ เกือบ 2 วัน...เขาก็ชวนหนูไปดูหนังค่ะ หนูรีบปฏิเสธ
    ค่ะ
    >แต่พอเขาบอกว่าเขาเลี้ยงเองหนูก็โอเค ในโรงหนังเขาพยายามจับมือจับไม้หนู
    >หนูไม่ยอมเพราะข้าวโพดคั่วมันจะหก...หนูเสียดายค่ะ
    >
    >พอดูหนังเสร็จเราก็นั่งรถเมล์กลับบ้าน
    >แต่เขากลับชวนหนูลงกลางทาง..หนูเหลือบมองเห็นป้ายด้านหน้า
    >ทางเข้าเขียนว่า ... โรงแรม...ก็ทั้งโกรธทั้งอายคนเขาค่ะ
    >
    >
    >หนูต่อว่าเขาแล้วรีบวิ่งหนีเข้าไปข้างใน บอกบ๋อยที่วิ่งตามว่าหนู
    >ขอห้องวีไอพีค่ะ
    >หนูเข้าไปนั่งอยู่บนเตียง เขาเข้ามากอดจูบหนู
    >หนูก็ผลักเขาออกแล้วผลัดผ้ามานุ่งผ้าเช็ดตัว...หนูกลัวเสื้อยับค่ะ
    >
    >อาหมอคะหนูสู้แรงเขาไม่ได้ค่ะ หนูตกเป็นของเขา
    >ก็ผู้หญิงตัวเล็กๆ จะเอาแรงที่ไหนไปสู้ ...จริงไหมคะ
    >หนูเลย สั่งลิโพมาดื่ม 2 ขวด ก็พอมีแรงหิ้วเขาออกจากห้องกลับบ้านได้ค่ะ
    >
    >หลังจากวันนั้นเขาก็พยายามชวนหนูอีก หนูต้องให้เขารับปากว่า
    >...เขาเป็นคนจ่ายค่าห้องกับค่าลิโพ! หนูถึงตกลง ค่ะ
    >
    >อาหมอว่าหนูเสียเปรียบไหมคะ เพราะหนูต้องออกค่ารถเมล์เองค่ะ
    >...เราแอบได้เสียกันจนเริ่มมีปัญหาค่ะ
    >หนูกลุ้มใจมากอยากให้อาหมอช่วยรีบตอบด้วยคะ
    >
    >ถาม ...
    >อาหมอคะตอนนี้ประจำเดือนหนูไม่มาเกือบ 6 เดือนแล้วค่ะ
    >ท้องหนูก็โย้ออกมามากจนใส่กางเกงไม่ได้แล้ว อาหมอว่าหนูจะท้องไหมคะ
    >
    >ตอบ ...
    >อาหมอไม่แน่ใจนะคะต้องลองไปตรวจดูก่อน
    >
    >ถาม ...
    >ถ้าหนูท้องขึ้นมาจริงๆ จะทำไงคะหนูควรจะออกค่าทำคลอด
    >หรือให้เขาออกคะ
    >หนูกลุ้มมาก เพราะเขาก็ออกค่าโรงแรมแล้ว
    >
    >ตอบ ...
    >หนูน่าจะเป็นคนออกเงินนะคะ เพราะเขาอาจท้วงได้ว่า
    >...หนูไม่ต้องจ่ายค่าผ้าอนามัยมาตั้งหลายเดือนแล้วนี่
    >
    >ถาม ...
    >อาหมอว่าเขาจะเบื่อหนูไหมคะ พักหลังเขาไม่สั่งลิโพให้หนูดื่มเลย
    >เขาชอบสั่งแต่แรงเยอร์ค่ะทั้งที่รู้ว่าหนูชอบลิโพ
    >
    >ตอบ ...
    >หนูอย่าไปคิดมากเลยค่ะ เพราะอาหมอเองก็หันมาดื่มแรงเยอร์เหมือนกัน
    >เพราะใต้ฝามีรางวัลด้วยค่ะ
    >
    >ถาม ...
    >อาหมอคะทำไมโรงแรมนี้แอร์ถึงไม่ค่อยเย็นคะ แล้วข้าวต้มก็ใส่กุ้งแค่ 2-3
    ตัวเอง
    >ค่ะ
    >อาหมอว่าหนูควรจะฟ้องผู้จัดการมั๊ยคะ
    >
    >สุดท้ายนี้ขอให้คุณอาหมอมีความสุขนะคะ ช่วยรีบตอบหนูด้วยเพราะหนูกลุ้ม
    มาก
    >และแม่หนูก็จะเลิกใช้ถุงกระดาษใส่กล้วยแขกแล้วด้วย
    >
    >ตอบ ...
    >อาหมอว่าหนูน่าจะเปลี่ยนโรงแรมดีกว่าค่ะ ลองมาที่แถวรัชดาฯ น่าจะดีกว่า
    >ที่นี่แอร์เย็น
    >เหมือนห้องดับจิต อาหาร ก็อร่อย มีกระจกรอบกระทั่งในโถส้วม แถมมี
    >วิดีโอให้ดูทั้งคืน :D :D :D

2. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    อิอิอิแจ่มคร๊าบบบบบบ

3. enwatchara

enwatchara New Member Member

397
    6
    0
    เออ ดีว่ะ ผู้หญิงโง่อย่างนี้ก็มีด้วย แหม มันจะเป็นคนเกรงใจอย่างนี้ทั้งหมดหรือเปล่า หนอ อิอิ เข้าใจเอามา post เนอะ อิอิ

4. Dream2526

941
    6
    0
  5. ผู้หญิงแบบนี้ มันน่าจิงๆเล้ยยย อารัยจะซื่อขนาดน้าน

6. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    ครัยเอาเรื่องจิงโบมาเขียนเนี่ย -*-

7. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    แอบมาอ่าน จึ๊ยๆ

8. จิงดิโบ เปนได้ถึงขนาดนี้เลยหรอ 555+

9. Dream2526

941
    6
    0
  10. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    แหม อั้มก้อทำกะโบได้นะ

แล้วสรุป เราย้ายไปเข้าแถวรัชดาดีมั้ยหล่ะอั้ม แอร์เย็นนะ 5555

11. Dream2526

941
    6
    0
    น้านป่ายยยสำรวจมาแล้ว:D

12. ++BowZaaZ++

733
    60
    0
    ก้ออาหมอเปงคนบอกนี่นา

13. Dream2526

941
    6
    0
    รู้นะคิดอะไรคับอั้ม5555555555555:D

++BowZaaZ++ ถูกใจสิ่งนี้
  14. ++BowZaaZ++

733
    60
    0
    5555 อาวแบบชั่วคราวหรือค้างคืนหล่ะ

15. Dream2526

941
    6
    0
    ขอป่ายยยนั่งดูได้ใหม:cool:

16. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    ปายด้วยคนจิคร๊าบบบบบบบ....อิอิอิ

17. gla_club

gla_club New Member Member

98
    0
    0
    ชะอุ๊ย....

เอากันงั้นเลย

gla_club

CC#20

18. ++BowZaaZ++

733
    60
    0
    555 จาไปดู อย่าลืมซื้อตั๋วนะคะ

สอบถามได้ที่ Thai ticket master 5555

19. ชั่วคราวก้อไม่มันส์ดิมันต้องค้าง2คืน 555 พร้อมอาหารวันละ 3 มื้อ

20. ++BowZaaZ++

733
    60
    0
    พักร้อนหรอนั่น

ไปเสม็ดกันดีฝ่า 555 เอิ้กส์

21. Dream2526

941
    6
    0
    อืม.........เสร็จทุกราย:cool:

22. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    5555555+

23. kampanart

kampanart New Member Member

18
    5
    0
    หิ หิ หิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้