ประกาศมิตติ้รอบ 3

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย อาลูโตะ, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    น่าใจหายครับ คุณกบของเราได้ขายรถไปแล้วครับ !!!!!! แต่ล้อยังอยู่ใช่เปล่าครับ ใครกำลังตามหาล้อกล้วยสวยๆๆอยู่ติดต่อคุณกบได้เลยนะครับ สวยไม่แพง ถ้าเอาไปใส่Sigmaลดให้อีก จริงหรือเปล่าครับคุณกบ ขอให้ขายได้เร็วๆนะครับ

ส่วนรูปเดี๋ยวลงให้นะครับทุกคน ช่วงนี้งานเข้า

2. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
  3. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ไม่มีเด็กนั่งหลอพี่หนึ่ง อิอิ

มาชัยภูมิเดวจัดห้าย!!!!

4. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    ไม่มีเด็กหรอก เวลาเหงาก็นั่งจกกันสองคน

5. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    จก!!! อารายพี่??? อิอิ

6. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    น้องตั้ม รถเสร็จแล้วก็ลงทุน มา มิตติ้งบ้างสิครับ มันจาห่างเหินกันไปแล้วนะครับ สะดวกเมื่อไหร่หรือตังพร้อมเมื่อไหร่มามิตติ้งบ้างเน้อ

7. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    ถ้ามีเวลาว่างจะขอเเหลกตัวไปมิดติ้งด้วยละกันคับพี่ชาย ช่วงนี้มันเรียนหนักเลิก 2 ทุ่มทุกวันเลย เลิกเเล้วไหนจะไปหา ด. อีก ใว้มีเวลาจะไปมิตติ้งเเน่นอนคับ :)

8. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    ด,นี่มันอะไรครับ เด็กหรือเดือยครับน้องตั้ม สงสัยอยู่?

9. TUMKUNG_naraka

2,916
    182
    0
    เด็กจ้าช่วงนี้ฮิตมากเลยสักคนไม Age 16-17-18 :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้