ประกาศมิตติ้รอบ 3

การสนทนาใน 'Sigma Club' เริ่มโดย อาลูโตะ, 3 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. อาลูโตะ

อาลูโตะ New Member Moderator

304
    7
    0
    29 สิงหา นี้ครับ เวลาก่อน หนึ่งทุ่มเจอกันที่โลตัส ห้าแยกปากเกร็ดครับ ใครไปกรุณาลงชื่อด้วยนะครับ

2. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ไม่พลาดคร้าฟฟ ...

3. ya sigma

ya sigma New Member Member

45
    1
    0
    ขอเพิ่มตัวเลือกครับน่าจะเป็นที่โลตัสบางใหญ่ครับ เอาใจคนฝั่งธนบ้างครับ

อย่าลืมเรื่องเสื้อทีมนะครับ

ส่วนผมไปแน่นอนครับ อยากเห็นตัวแรงฝาแดง + GAS ครับ

!! ดิ้ลไม่รู้ว่ากระจกข้างใกล้เสร็จหรือยังฝากรบกวนตามด้วยนะครับ

4. arm_motec

arm_motec New Member Member

96
    1
    0
    ขออาศัยติดตามไปด้วยคนนะครับ แต่อาจจะไม่ได้เอาซิกม่าไปนะ(เผื่อขายไปแล้ว) เอ่อแล้วโลตัสตรงห้าแยกปากเกร็ดมันอยู่ตรงไหนอ่ะ

5. tumgarant jz

tumgarant jz New Member Member

25
    0
    0
    ไปด้วยคนนะครับไม่รู้รถจาเสร็จทันรึเปล่าอะคับถ้าเสร็จไม่ทันไปร่วมด้วยช่วยเมาได้รึปร่าวอะคับอิอิอิพอดีรถทำสีอยู่อะคับ

6. buric

buric New Member Member

117
    2
    0

โลตัสบางใหญ่ ก้อดีคับ

7. prover24

prover24 New Member Member

132
    0
    0
    โลตัสบางใหญ่ก้อแหล่มเลย .........อิๆ

8. VATCHARINS

VATCHARINS New Member Member

4
    0
    0
    อยากไปมั่งแต่ยังไม่รู้จักไครเลย

9. arm_motec

96
    1
    0
    ก็มามีตติ้งซิครับจะได้มาทำความรู้จักกัน ตอนแรกผมก็ไม่รู้จักใครหรอกครับแต่พอไปมีตติ้งหลายๆครั้งก็รู้จักและสนิทกันเองแหละครับ

10. Diamond X

Diamond X New Member Moderator

274
    5
    0
    ยินดีครับ มากันเยอะน่ะครับ

11. prover24

132
    0
    0
    Hello!!!! Anybody 's Home?

12. VATCHARINS

4
    0
    0
    เป็นโลตัสบางใหญ่ผมไปแน่ครับ /โลตัสห้าแยกปากเกล็ดผมไม่รู้จัก

13. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ผมสรุปเลยแล้วกันครับ โลตัสบางใหญ่ 1 ทุ่มตรง 29 สิงหา 52 พร้อมกันโดยพร้อมเพรียงครับ ไม่มีที่ใหม่อีกแล้วนะครับ เอาใจทุกท่าน ใครไป รายงานตัวด้วยครับ

14. arm_motec

96
    1
    0
    ไปแน่นอนครับ ครั้งนี้ห้ามพลาดกันนะครับ

15. prover24

132
    0
    0
    ไปฉันไปด้วยคน ไปๆด้วยคน

16. prover24

132
    0
    0
    แล้วมันจะคุ้มไหมคับ เหอๆ

17. VATCHARINS

4
    0
    0
    ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบ

18. arm_motec

96
    1
    0
    ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านครับ แล้วไว้เจอกันวันที่ 29 ส.ค. นะครับ

19. อาลูโตะ

304
    7
    0
    อะไรคือคุ้มครับ

20. prover24

132
    0
    0
    แง้ๆ พอดีเปิดสองหน้า เมนผิดหน้ากำๆ...(ช่วงนี้ไม่ค่อยสบาย มึนยาไปหน่อยหุๆ)

21. ya sigma

45
    1
    0
    ไปแน่นอนครับ ยังไงก็ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านด้วยนะครับ แล้วเจอกันนะครับทุกท่าน

22. อาลูโตะ

304
    7
    0
    ดีครับ ไปกันเยอะๆๆนะครับ

23. arm_motec

96
    1
    0
    ไปแน่นอนครับ แต่อาจจะไม่ได้เอาซิกม่าไปนะ(อยากเจอนายหนึ่งจนมือสั่นแล้ว)

24. prover24

132
    0
    0
    น่าไปจัง ถ้ารถเสร็จก้อจะไปมิตติ้งด้วยคนนะคับ

25. sric4

sric4 New Member Member

5
    0
    0
    อยากไปด้วยจัง............ยังไม่ได้เป็นสมาชิกเลยครับ............ต้องทำไง[email protected].............

26. ya sigma

45
    1
    0
    วันนี้แล้วนะครับที่สมาชิกชาว Sigma จะได้เจอกัน เตรียมพร้อมกันหรือยังครับ ช่วงนี้ฝนตกทุกวันเลย อย่าลืมล้างกันมานะจะได้แจ่มๆๆกันทุกคัน เวลาถ่ายรูปแล้วจะได้ภาพที่สวยงาม

ปล. พี่เล็กช่างภาพของเราอย่าลืมเอากล้องไปด้วยนะครับ

แล้วเจอกันนะครับทุกท่าน

27. อาลูโตะ

304
    7
    0
    เจอกัน ผิดคาดมากครับ มากัน...

28. prover24

132
    0
    0
    ขอโทษด้วยนะคับที่ไม่ได้ไป รถเสร็จไม่ทันจิงๆคับ

29. arm_motec

96
    1
    0
    เมื่อวันเสาร์มากันอย่างถล่มทลาย และน่าใจหาย(4คัน) อ้อและรถผมขายไปแล้วนะครับ

30. lekee45

lekee45 New Member Member

45
    2
    0
    ขอโทษด้วยครับเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆทุกคน ผมติดงานอยู่ปราจีนฯ เลยไม่ได้ไปหนะครับ.......ยังไงขอรอบหน้า หรือ นอกรอบก็บอกมาได้ครับ (1000000เหล้า พระรามห้า ก็ดี)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้