SUPERTRUCK RACE & MIDWAY Drag 2009 สนามที่ 3

การสนทนาใน 'Supertruck-Thailand' เริ่มโดย a`Mad Dog & P_Ranger, 29 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อัพทีมที่จองเต๊นท์ล่วงหน้าจ้า

พงษ์เฮดเดอร์ เทอร์โบ นครปฐม

อู่โมทย์ กระต่ายเต้น

อู่เจี๊ยบเซอร์วิส นครปฐม

พี่ตุ๊ ECU SHOP พุทธมณฑล สาย3

อู่ช่างเล็ก บางแพ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 สิงหาคม 2009
  2. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ไปเที่ยว กาญจน์ - บางแพ - นครปฐม อีกแร้วววว อิอิ

ขาแบร็คเก็ต ทั้งน้าโมทย์ กระต่ายเต้นและทีมงาน พร้อมรบ น้าเล็กบางแพ มาชุดใหญ่ ลูกทีมพี่พงษ์ นครปฐมก็มา

ขาแรงทั้ง พี่เจี๊ยบ พี่จักษ์ พี่พงษ์ พี่ตุ๊สาย 3 พร้อมจ้า

3. chang99

chang99 New Member Member

63
    0
    0
    รับทราบคร้าบบ

4. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

ของผม อ่า คับ พี่เอ

5. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ก้ออัพไปแล้วไงจ๊า หน้าแรก อะ 5555+

พี่ลืม พิมว่า เพิ่ม อะ อิอิ

6. ไปด้วยคนจิมารับด้วย อิอิ

7. a`Mad Dog & P_Ranger

a`Mad Dog & P_Ranger New Member Member

525
    0
    0
    ฝากกระซิบอีกนิดนะครับ

งานนี้ ไม่ใช่งานคลับ นะคร๊าบบ ไม่ต้องมีสติ๊กเกอร์อะไร หรือ ต้องเป็นสมาชิกอะไร ก็วิ่งได้หมดทุกรุ่นนะครับ

8. PoOm`SMT

PoOm`SMT New Member Member

29
    0
    0
    พลาดมากมายสองสนามแร้วที่ไม่ได้ไป

สนามสองจะไป ขับไปชนเสาบ้านเสียฤกษ์

สนามนี้ไม่น่าจะพลาด อยากไปๆๆๆ!!!

9. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    แหะ ๆ ๆ 1 เต้น นะคับ พี่ ไปน้อย คับ

เอา งั้น เลย หรอ ท่าทาง เบาะ จาไม่พอ แหะ ๆ ๆ ขนไปหลายอย่างเหลือเกิน

:cool: ไม่มี สติ๊กเกอร์ เบอร์ วิ่งได้ป่าวคับ อิอิ

10. อ่อล้อเล่นคับ

11. EmPel2ol2

9,637
    61
    48
    5555555555+++

12. KOB DRAGONEYE

KOB DRAGONEYE New Member Member

113
    0
    0
    ถ้าไม่มีตังอ่ะครับ อิอิ

13. J_BANGMOD.

J_BANGMOD. New Member Member

108
    0
    0
    :Dสำหรับเสี่ยกบ ไม่มีปัญหาคับ 555+++:D

14. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
  15. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    ถ้าไม่มีตังค์

เอา บ่อกุ้ง มาจำนองก่อนได้นะ 555+
    :D

16. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0
    อัพเดท สำนักที่ร่วมสนุกในงาน แน่นอนนะค่ะ

สุวรรณดีเซล บางบอน อ.รุจน์
    สุวรรณดีเซล อ้อมน้อย พี่เบี้ยว
    น้าประสิทธิ์ ดอกสายหยุด เพชรเกษม69

พี่หนึ่งนำตาล อู่หนึ่งเจริญชัย

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 สิงหาคม 2009
  17. l2ey619

l2ey619 New Member Member

76
    1
    0
    ใกล้แล้วๆ

18. อีกไม่กี่วัน สู้ๆทุกทีมนะคับ เปงกำลังใจให้คับ

19. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    สนามนี้ จะบนอย่างเต็มที่ ขอให้ปลอดฝน หุหุ

และจะดันให้ แข่งได้ต่อเนื่องที่สุดครับ

และรุ่นสุดท้าย ปิดงาน จะไม่ให้มืดครับ

เพราะตั้งใจ จะปิดท้ายด้วยรุ่น OUT LAW ครับ

คลอง5 และ เทพนคร เขามี Battle หน้ายาว

ราชบุรี SUPERTRUCK จะขอ Battle รถกระบะ การ์ตูนบ้างครับ อิอิ

จะพยายามครับ รุ่นปิดท้าย เอามา Battle กัน ระหว่าง การ์ตูนดีเซล vs การ์ตูนเบนซิน

การ์ตูนเบนซินมีเปรียบ เพราะเวลาอยู่ที่ 10 วิ การ์ตูนดีเซลดีสุด 11 ............... ใครจะเชียร์ยังไง รักใครเชียร์ใคร ลุ้นเอานะครับ

ยังไง จะจับคู่ให้ได้นะครับ นักแข่งก็มีใจ อิอิ เอามันส์ครับ คืบหน้าจะว่ากันอีกทีครับ

20. chang99

chang99 New Member Member

63
    0
    0
    up!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ปายแน่คร้าบ อิอิ

21. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ขอบคุณครับ

ไว้เจอกันคร๊าบบ เสี่ยเอ

22. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0

23. pai dragon MTC 081

pai dragon MTC 081 New Member Moderator

445
    5
    0
    ไปอยู่แว้วเดี๋ยวจะเซอร์ไพ รุ่นเทอร์โบให้ดูครับ

24. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    ใกล้..........แว้วนะคร๊าบบ

อิอิ

25. LEK DRAGON

LEK DRAGON New Member Member

86
    1
    0
    รถไม่ค่อยพร้อมแต่อย่างไงก็ไปครับ

26. เสียดายอ่ะ ตั้งใจว่าจะไป มีเรียนวันอาทิตย์อีก อดเลย

27. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ว้าวๆๆๆ พลาดไม่ด้ายซะแร้วววว

28. a`Mad Dog & P_Ranger

525
    0
    0
    :D ขออัพ ของรางวัล ไม่รวมเงินรางวัล กันเล็กๆน้อยๆครับ :D

รุ่น 4J......จัดไปเช่นเดิมกับชุดคลัทช์ซิ่ง หวีแต่ง+ผ้าทองแดงก้อน.....มูลค่าเกือบ 6,000 บาท :eek:

รุ่น TRITON......เอาไปเลยฟรีๆ กล่องดันราง PRO SPEED 1 ใบครับ มูลค่า 8500 บาท.......:D

รุ่น TOYOTA ........จัดไปเลย ชุดคลัทช์ซิ่ง หวีแต่ง+ผ้ากึ่ง........มูลค่า เกือบ 4,000 บาท :rolleyes:

รุ่น STD เทอร์โบ.......จัดไปกะ Boost Speed Mini จาก ECU SHOP 1 ใบ :cool:

แบร็คเก็ต ทุกรุ่น ทุกอันดับที่รับรางวัล มีเงินรางวัลหมดครับไม่ต้องดูยอดรถ...........และของรางวัลเช่นเดิม

รุ่นอื่นๆที่ไม่ได้ เอ่ยนี่ มีของรางวัลเช่นกันหมดนะครับ...........และถ้าจำนวนรถถึง ก็มีเงินรางวัลตามมาเช่นเดิม

ตัวอย่างของรางวัลคร๊าบบบ.............น้ำมันเครื่องดีๆ........โช้คอัพ สตรัทซิ่ง..............ผลิตภัณฑ์ดูแลรักษารถ...........อะไหล่ซิ่ง............และอื่นๆอีกมากมายครับ

แล้วเจอกันคร๊าบบบบ...................:D:cool::rolleyes:

29. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ของรางวัลเยอะแยะมากมาย.....น่าไปนะ

30. เอวี่^เรซซิ่ง

2,620
    79
    0

สนใจจองเต๊นท์ ป๊าวพี่โอ้:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้