สวัสดีครับพี่ๆน้องๆครับ ยังจำกันได้ไหม

การสนทนาใน 'Rescue Club Thailand' เริ่มโดย Neung_Donmuang, 18 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Neung_Donmuang

Neung_Donmuang New Member Member

66
    0
    0
    หวัดดีครับพี่ๆน้องๆทุกๆท่าน
    กระผมนายหนึ่ง อดีต ร่มฟ้า25 แต่ปัจจุบันเป็น ร่มฟ้า12 แล้วนะ
    หลังจากห่างหายไปนานก็กลับมารายงานตัวแล้วคร๊าฟฟฟฟฟ

ปล หวังว่าคงยังไม่ลืมกันเด้อครับพี่น้องครับ อิอิ

2. E20MHG

E20MHG New Member Moderator

824
    2
    0
    ยังจำได้ดีครับ ว่างๆเพื่อนๆมีตก็แวะมาอีกนะครับ :D:D:D บอร์ดที่นี่เงียบหน่อย ไปเยี่ยมกันที่บอร์ดบ้านนะครับ

3. RESCUE >>> 338

RESCUE >>> 338 New Member Moderator

80
    1
    0
    หายเลยนะหนึ่ง คิดถึงนะจุฟๆ

4. Neung_Donmuang

Neung_Donmuang New Member Member

66
    0
    0
    หวัดดีครับพี่ๆ กลับมาแว๊ววววว
    ตอนนี้กะลัง set up รถตู้อยู่อ่าคร๊าฟ ยังไม่ 100% เลยอ่าครับ กำลังเร่งทำอยู่อ่า อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้