UPDATE :: ค้ำหลังบน ของ CIVIC FD

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 11 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    วันก่อนมีโอกาสไปเห็นเข้าก็เลย เอามาให้ดูกันครับ ว่าของเค้าดีจริงๆ มีติดตั้งมาให้ตั้งแต่ ออกจาก 0 เลย สำหรับ CIVIC FD ซึ่งก็เป็นค่ำหลังบนครับ ในส่วนของ ES ไม่มีมาให้ด้วย ต้องไปหยิบ ของ EP3 มาใส่กันครับ ผมก็เลยเห็นว่ามีประโยชน์ เลยเอามาให้ดูกันเล่นๆ แก้เบื่อ ครับ

ค่ำหลังบนเนี้ย ช่วยในการลดการบิดตัวของตัวรถนะครับ และสำหรับ FD นี้มีติดตั้งมาให้ตั้งแต่ออกจากโรงงานเลย น่าอิจฉา มากๆ สำหรับรถรุ่นใหม่ๆ มีของมาครบๆ ไม่ต้องไปหามาใส่กันอีก

2. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    แหม พี่ก้อรู้อยู่ ES มันลูกเมียน้อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้