ถามเรื่อการวางเม็ด Click หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย M_Zaa_Club, 9 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. M_Zaa_Club

M_Zaa_Club New Member Member

5
    0
    0
    ถามเรื่อการวางเม็ด Click หน่อยครับ ว่าวางเรียงจากซ้ายมาขวา กับเรียงจากขวามาซ้าย มีผลต่างกันมั้ยครับ เช่นเม็ดเบาวางซ้ายเม็ดหนักวางขวา กับเม็ตหนักวางซ้ายเม็ดเบาวางขวา ประมาณเนี่ยครับ แล้วควรจะวางเรียงยังไงถึงจะดีอ่ะครับ ขอบคุณมากครับ

2. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    ผมหนักไปเบา ซ้ายไปขวา

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไม่เคย ไล่เม็ดเหมือนกัน ดันให้แล้วกันครับ

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    วางตามการใช้งานคับ

ลองๆดูที่เหมาะๆกัยตัวเอง

ลองเยอะๆจะจบที่คำว่าเม็ดเต็มป๋อง

5. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    ของผม เบา ซ้าย - หนัก ขาว

9 สองเม็ด 13 สองเม็ด วางเป็นตัว X

วิ่ง 122 Km / h (คลิก)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้