๏๏๏ ขอเชิญเข้าร่วมการแข่งขันในรายการ SUPER VIOS & YARIS & JAZZ & CITY DRAG BATTLE ในวันเสาร์ที่ 25 ก

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย ^-^EXPEDITION^-^, 8 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0

ได้ครับ...ไม่ซีเรียส มันวิ่งด้วยกันได้เพราะเวลามันคุมอยู่แล้ว :D

2. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0

แหมม....เมื่อวานก่อนผมโทรหาคุณประมาณ 3 รอบนะคร้าบบ ไม่รับสาย สงสัยติดภาระกิจหนัก อิอิ :D

3. TUNNING

TUNNING New Member VIP

157
    2
    0
    ไปกันเยอะ นะครับ งานดีๆ

4. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    จะบอกว่า มีทั้ง VIP กับ JAzz เลือกเอารถไปไม่ถูกเลยอ่ะ ทำไงดี วันเดียวกัน 2 กลุ่ม เซ็ง

5. เสดทันจะไปลองวิ่งขำขำ ดูนะครับ

เด๋วชวนเพื่อนไปด้วยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

6. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    VIOS & YARIS..Bracket 21 Sec.

อิอิ

7. PIK_GTR

PIK_GTR New Member Media

33
    2
    0
    ตอบรับดีขนาดนี้ งานนี้สนุกชัว.....

8. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    โว้วววว อยากแข่งๆๆๆๆๆๆ แต่รถยังกุ๊กๆกั๊กๆ งึกงั่กๆ อยุ่เลย

ออกแรงเด่วเพลาขาดอีก โว้ววว แต่ไปดูแน่นอน อิอิ

9. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    น่าไปมากกกกกก

10. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0

12 ต้นๆๆๆหนิ คันนี้ :D:D:D:D

11. thana_pot

thana_pot New Member Member

17
    0
    0
    น่าสนนะเนี่ย แต่ไม่รู้จะจัดการรถทันรึป่าว T_T:cry:

12. บอยShinkanzen

บอยShinkanzen New Member Member

66
    0
    0
    ได้คับพี่

13. greenut34

greenut34 New Member Member

1
    0
    0
    น่าไปจัง ^^

14. PIK_GTR

33
    2
    0
    เหลืออีก 2 อาทิตย์ ซ้อมยังทันคับ....

15. Sandy

Sandy New Member Member

129
    3
    0
    น่าหนุกดีนะครับ...แต่ไม่น่าจัดตรงกับทางเรียบที่พีระเลยอะครับ อดหนุกเลย

16. ^-^EXPEDITION^-^

195
    6
    0
    คุณ ซัน ก้อ มาวิ่งทั้ง 2 งานเลยสิครับ อิอิ :D

17. G-A-S

G-A-S New Member Member

56
    0
    0
    น่าไปวิ่งด้วยจัง

18. หม่อม

หม่อม New Member Media

9
    0
    0
    ไกล้วันที่ 25 เข้ามาแล้วนะ กับรายการแข่ง เพื่อนๆเตรียม รถ พร้อมกันหรือยังคับ อย่าลืมมาเจอกันนะคับ

19. ELeven Racing

ELeven Racing New Member VIP

373
    3
    0
    อยากให้เพิ่มโซลูน่าไปวิ่งด้วยจัง รถรุ่นนี้น่าจะเยอะอยู่น่ะ แต่ไม่เคยมีใครจัดให้รุ่นนี้ไปวิ่งซักที

20. Great

Great New Member Member

53
    0
    0
    งานเริ่ม ตั้งแต่กี่โมง คับ :D

21. iP3

iP3 New Member Member

147
    14
    0

- รับสมัครตั้งแต่ 14.00 น. เป็นต้นไป สามารถซ้อมได้จนกว่าจะพอใจ
    - เริ่มทำการแข่งขันรุ่นแรกในเวลา 15.30 น.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กรกฎาคม 2009
  22. ^-^EXPEDITION^-^

195
    6
    0
    มาเร็วๆ กันหน่อยก้อดีนะครับ....เพราะจะได้รีบแข่งให้เสร็จไวๆ เพราะวันนั้นทางสนามเค้ามีคอนเสิร์ตด้วยนะครับ จะได้ไปเฮฮากัน :D

23. PIK_GTR

33
    2
    0
    เตรียมรถกันให้พร้อม วิ่งกันให้สนุกคับ

24. oon_RESIST

oon_RESIST New Member Member

10
    0
    0
    น่าสนใจมาก

25. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    ถามนิดซิ ไอ้ที่โมเต็มที่ไม่มีเทอร์โบ แต่ยิง NOS กับ Supercharger มาเล่นได้ด้วยใช่ไหม จะได้ไม่ไป เพราะไงก็แพ้แบเบอร์

26. ^-^EXPEDITION^-^

195
    6
    0
    ไม่ต้องห่วงครับ รถพวกนี้ไปอยู่รุ่น ULTIMATE เลยครับ ลงรุ่นปกติไม่ได้ เพราะมันวิ่งกันไม่ได้อยู่แล้ว

ป.ล. แต่ถ้าในการแข่งคันไหนมีปัญหาหรือคาใจอะไร เราจะนัดประชุมก่อนแข่งให้มันเคลียร์ๆ กันเลยครับ เอาเสียงของนักแข่งส่วนใหญ่เป็นหลักว่าโอเคไหม ? :D

27. vitztrd

vitztrd New Member Member

79
    2
    0
    อยากเห็นรูปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้