เมื่อไหร่จะมีมีตติ้งคร้าบบบบบบบบ

การสนทนาใน 'MR2 Club' เริ่มโดย biw_unzenn, 8 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. biw_unzenn

biw_unzenn New Member VIP

635
    2
    0
    :D:D:D:D

2. Chew_Chew

Chew_Chew New Member Member

471
    1
    0
    รอเหมือนกัน :D:D:D:D:D:D

3. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    ต้นเดือนหน้าเป็นไง เอาหัวหินดีไหมเพราะน้องยอดมีที่พักราคาพิเศษหรือจะกินกันในกรุงเทพก็ได้ ช่วยๆกันโหวดนะครา็บบบบ

4. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    แง้ๆๆ หัวหินเลยย๋อออ นู๋ไปไหนไกลมากม่ายล่ายอ่ะค่ะ คุนพ่อไม่ให้แน่ๆ T"T ถ้าพัทยายังพอไหว...แต่กะว่าจะค้างคืนกันเป่าอ่ะคะ??? เพราะถ้าศุกร์กะเสาร์เอ๋ติดเรียนดีเจอ่าช่วงปิดเทอมนี้ซัดคอร์สใหญ่ 10 ชม.เลย ^^ งิงิ แต่พยายามจะหาเวลาว่างไปจัดมิตติ้งให้ได้นะคะ รอฝนเพลาๆหน่อยดีมั้ยเอ่ย :rolleyes:

5. Chew_Chew

471
    1
    0
    พัทยาก้ดีนะคับ ไม่ไกลบ้านเท่าไหร่

6. pookpui

pookpui Active Member Moderator

1,304
    6
    38
    เสนอช่วงวันแม่ดีมั้ยครับ จัดในกรุงเทพก่อน เพราะช่วงนี้ฝนตกแทบทุกภาค รถอย่างพวกเรา ไม่ควรออกไปผจญฝนกัน อิอิ หรือยังไงก็ได้ครับ แล้วแต่เพื่อนๆเลย

7. notjambar

notjambar New Member Member

163
    1
    0
    วันไหนก็ได้ครับ...........

8. boy wc

boy wc New Member Member

132
    0
    0
    มิตติ้งไปทะเลก็ดีคับ แต่ขอเปนหมดฝนก่อนนะค๊าบบบบ :D ตอนนี้รถยังไม่เสร็จ อิอิ
    หัวหินก็ดีนะคับ ผมเคยเจอกลุ่ม mx5 เค้าขับไปกันหลายคัน ดูแล้วได้ฟิวดี จะได้เปิดทาก้าบ้าง 555:D

9. jasma_arm

jasma_arm New Member Member

277
    1
    0
    แหล่มเลย

เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ

10. PipEz NeKo

PipEz NeKo New Member Member

192
    1
    0
    ม่ายมีหลังคาให้เปิดอ่า......

ว่าไงว่างั้นคร้าบบบบบ

11. biw_unzenn

635
    2
    0
    เดี่ยวแลกกันขับก็ได้คับ 5555555

12. Chew_Chew

471
    1
    0
    เปิดหลังคาไม่ได้เด๋วเปิดฝาท้ายแทนก้ได้ครับ เอิ๊ก เอิ๊ก

13. bymanshop

bymanshop New Member Member

95
    0
    0
    อย่าพึ่งไปคร้าปปปปปรถผมกะน้องยังซ่อมไม่เสร็จเลย คร้าฟฟ

14. วันไหนก้อได้ครับ เพราะยังไงรถพี่หนุ่มก้อยังไม่เสร็จอยู่ดี..................น้องๆ รอชมจนเงกแล้ววววววววววว :D

พัทยา ก็ดีนะครับใกล้ดี แต่ขอที่พักห่างชุมชนมาหน่อยก้อดี เพราะในเมืองรถติดมากๆ ใครรู้จักที่พักบ้างอ่ะครับ ช่วยๆ กันเสนอหน่อยเด้อ :sad:

15. Aee-ViPeR-MR2

Aee-ViPeR-MR2 New Member Moderator VIP

463
    6
    0
    ยังไงรอฝนซาๆลงหน่อยดีก่าค่ะ เด๋วขับไปฝนตกหนักถนนลื่นอันตรายอีก ^^

16. noom_sw20gt

noom_sw20gt New Member Member

58
    1
    0
    หมดฝนก็ดีเหมือนกันเพราะตอนนี้รถก็ยังไม่เสร็จอยู่ดี อยากจะขับจะแย่อยู่แล้วไม่น่าไปทำมากเลย__:cry::cry:__แต่ก็ใกล้มากแล้วรอไปด้วยกันนะครา็บ

17. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    นั่งรอเลยแต่อาทิตย์ที่15-16 ส.ค.ไม่ว่างน่ะครับไปSuperclubครับผม

18. biw_unzenn

635
    2
    0
    upupupups อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้