แวะเข้ามาทักทายครับ จาก TEMONACHI

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย BankGumP, 8 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BankGumP

BankGumP New Member VIP

314
    2
    0
    หวัดดีครับพี่ๆ จำผมได้ป่าวครับ

ผมแบงค์ที่เคยติดต่อพี่ๆไปที่ร้าน hobb อะครับ

ไม่ได้เจอพวกพี่ๆเลย ได้คุยแต่กับพี่โต้ง
    :D

2. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    สวัสดีครับ

3. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    สวัสดีคร้าบบบ...จำได้สิครับ...สบายดีไหม ได้ข่าว รถในทีมหายเหรอ...ขอให้เจอไวๆๆนะ....

....ปล. จำได้ตอนที่น้อง แข่งกะน้า โล้น สปอยเลอย์อะ ซิวิคสีขาว ล้อแดง อะ ยังเหงอยู่เลย อิอิ

4. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    หวัดดีครับ

5. BankGumP

BankGumP New Member VIP

314
    2
    0
    ครับรถน้องชายหาย

เงียบเลยครับ

ฝากเตือนๆพวกพี่ๆด้วยครับช่วงนี้อันตราย

ดูในข่าวแล้วหายบ่อย นี้ยังตามจับไม่ได้เลยรถก็ยังเงียบ

6. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ขอให้เจอไวๆนะ

7. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ อ า ใ จ ช่ ว ย คั บ

8. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    หวัดดีครับ :D

9. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    แล้วคุยกับไอ้โต้งรู้เรื่องด้วยหรอ.....:D:D:D

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    5555 !!!!!

คนเหี้ยไรคุยไม่รู้เรื่อง ก๊ากกกกกก !!!!!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้