ใครมีเบอร์"เฮียชัย works power"บ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย BrabusMania, 29 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    พอดีเบอร์เก่าที่เฮียเค้าให้ผมไว้ตอนนี้มันติดต่อไม่ได้แล้วครับ ท่านใดมีเบอร์ที่สามารถติดต่อเฮียชัยได้รบกวนทีนะครับ จะโพสในกระทู้นี้หรือส่งpmก็ได้ครับ ยังไงผมก็ยังเคารพและคิดถึงเฮียชัยอยู่เสมอครับ...ขอบคุณครับ:)

2. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    081-3003838 คราบผม ไม่ได้โทคุยกับเฮียแกนานแล้วเหมือนกัน ไม่ทราบว่าใช่เบอเดียวกันรึเป่า

ฝากบอกเฮียชัยด้วยคราบ ดิ้ล คิดถึง เดี๋ยวว่างๆๆจะเข้าไปคุยด้วย ขอบคุณคราบ

3. R2D2

R2D2 Well-Known Member VIP

1,212
    237
    63
    ตั้งแต่แกย้ายอู่ไป ก็ไม่ได้เข้าไปคุยกับเฮียแกเลย คิดถึงแกเหมือนกัน

4. BrabusMania

BrabusMania New Member Privilege

392
    12
    0
    เบอร์นี้ติดต่อไม่ได้ครับ....มีเบอร์อื่นอีกไหมครับ:)

5. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    SEARCHในGOOGLE เจอข้อมูล ไม่รู้จริง ไม่จริง หลายอันเลย

6. BrabusMania

392
    12
    0
    ผมก็เคยเจอผ่านตามาบ้างครับ:cry:ใครติดต่อเฮียเค้าได้ก็ได้โปรดช่วยผมทีนะครับ มีธุระสำคัญจริงๆครับ

7. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    ลองโทเค้าไปที่ออฟฟิดแก่ดูคราบ ลองหาหนังสือ คาร์เพอร์ฟอมาน หน้าหลังๆๆน่าจะมีนะ

8. BrabusMania

392
    12
    0
    เบอร์ที่อู่ก็ติดต่อไม่ได้เช่นกันครับ รวมทั้งเบอร์ที่ลงในหนังสือด้วยครับ:cry: ผมเคยแวะไปหาที่อู่ก็หลายครั้งแต่ไม่เคยเจอเฮียแกเลยครับ:sad:

9. ดิ้ล Daytona

4,806
    129
    0
    เฮียแก หายไปไหนหว่า

10. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    รู้สึกเฮีย เค้าปิดอู่แล้วหรือไงนี่แระครับ
    เคยเจอพี่คนนึงเค้าเอาของจากอู่เฮียชัย
    มาขายแบบยกเข่งให้อู่ที่ผมทำรถอยู่ มี
    สารพัดอย่างเลย ไม่ว่าจะเป็นโช้ค สปริง
    ลูกสูบ เครื่องในรู่นต่างๆ ประมาณว่า
    หักของที่อู่แทนเงิน อะไรประมาณนั้น
    อ่ะครับ ซึ่งมันก็นานมากๆแล้วต้นๆปี
    นู้นแน่ะครับ ของในอู่ก็ขายหมดไม่ว่า
    จะเป็น ฮ้อย ตู้เครื่องมือช่าง ฯลฯ

ปล ถ้าข้อมูลผิดพลาดข้ออภัยมา ณ ที่นี้
    ด้วยครับ ฟังเค้ามาอีกที่

11. BrabusMania

392
    12
    0
    แล้วทีนี้ผมจะติดต่อแกได้ยังไงล่ะนี่:cry:

12. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    เฮียชัยเค้าเลิกกิจการไปแล้วครับ หลายเดือนแล้วครับ
    พอดีเพื่อนทำงานอยู่ที่นั่นครับ ข้อมูล 100% ครับ

13. BrabusMania

392
    12
    0
    แล้วมีเบอร์ที่ติดต่อเฮียเค้าได้มั่งไหมครับ ตอนนี้ผมเดือดร้อนจริงๆต้องติดต่อเฮียแกให้ได้โดยด่วนเลยครับ:cry:

14. ..UP..
    ตามหาเฮียชัย..:p

15. BrabusMania

392
    12
    0
    สงสัยต้องบนบานสารกล่าวต่อสิ่งศักดิ์สิทธิซะแล้วงานนี้:cry:

16. eurekaa

eurekaa New Member Member

2
    0
    0
    ขอโทดน่ะครับ

พอมีใครยังสามารถติดต่อเฮียชัยอยู่ได้บ้างไหมครับ?

รบกวนด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้