ไกล้วาเลนไทน์แล้วขอให้เพื่อนๆสมหวังในความรักนะครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย a.alpena, 5 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Marut & T

Marut & T New Member Member

186
    5
    0
    EVO.........มันแมลงโมจิงๆๆๆ...........แต่ไอ้ของผูกโบว์เล็กจิงๆๆผมเชื่อ

2. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ...พอเหอะมึงไอ้รุต...ปากมา เดี๋ยวรู้กันนนน....กรักๆ

3. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ...พอเหอะมึงไอ้รุต...ปากมาก เดี๋ยวรู้กันนนน....กรักๆ

4. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    คนมีคู่ไม่รู้หลอก อยากได้ดอกไม้จังวู้

5. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    เดี๋ยวน้องซื้อให้เอาไหมครับท่านพี่ เอิ๊บๆ

6. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ไ อ้ นี่ ก ล้ า พู ด น ะ

7. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ผมก็ว่างั้น....i'm agree!

8. Marut & T

186
    5
    0
    เกรงใจหน่องจัง..............หน่องพูดแล้วหอม..........พูดอะไรก็หอม

9. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ตดหอมไหมครับพี่

10. Marut & T

186
    5
    0
    อ้วนพูดแล้วเหม็น

11. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    อม คลอเล็ค แล้วหอมเหมือนพี่ติ๊ก ครับ

12. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

รุ ต ไ ป T e s t ดิ๊

13. Marut & T

186
    5
    0
    ตลกนะอ้วน.......สบายคับพี่น้องคับ

14. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เมื่อก่อนเล่นตลกอยู่พระราม9 ครับพี่ครับ เอิ๊บๆ

15. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

พ ว ก กั น ๆ

16. Marut & T

186
    5
    0
    ล้อเล่นน้ะอ้วนใจเย็นมีอะไรค่อยๆๆพูดกัน.........พวกกัน.........เดี๋ยวไม่เหมือนพี่ติ๊กนะไอ้อ้อ้อ้อวววววนนนน

17. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ใจเย็นนะครับ........วันดุ้น the โกร่น and หน่อง สเลตร์ศักดิ์ and น้องอ้วน สเลิฟบี้......................

18. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    จัดให้น้องมั่งดิหญิงอะพี่ๆ

19. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: เดี๋ยวเจอกันเสาร์นี้ดีกว่าครับพี่จัดชุดใหญ่ๆให้ครับ:teeth:

20. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ชุดใหญ่นี่อะไรน้อง

21. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    เหล้าครับพี่ ผสม เคล้า นารี เพียบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้