ไกล้วาเลนไทน์แล้วขอให้เพื่อนๆสมหวังในความรักนะครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย a.alpena, 5 กุมภาพันธ์ 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    เข้ามาอยากอวยพรอะครับไกล้วาเลนไทนืแล้วใครที่มีคู่แล้วขอให้รักกันยิ่งๆขึ้นไปนะครับ
    ส่วนเพื่อนๆคนไหนที่ยังไม่มีคู่ขอให้เจอเร็วๆนะครับ..ขอให้มีความสุขในวันวาเลนไทน์นะครับเอิ๊กๆๆๆ:cool: :cool:

2. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    :eek: :eek: :eek: :eek: โปรดส่งใครมารักฉันที อยู่อย่างนี้มันหนาวเกินไป:eek:
    :p ขอให้มันเป็นดั่งเพื่อนว่าเถอะครับ:p

3. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    :teeth: อยู่คนเดียวไม่ต้องซื้อของให้ใครครับซื้อความสุขให้ตัวเองดีกว่า:teeth:

4. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    ส่งมาให้บ้างนะตาแมนรออยู่

5. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ใ ค ร ที่ ต า ม ห า " เ นื้ อ ง อ ก " อ ยู่ ก็ ข อ ใ ห้ เ จ อ เ ร็ ว ๆ น ะ คั บ

6. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เนื้องอกไม่เอาครับ แต่เนื้อคู่เอาครับ 555

7. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: การที่คุณๆจะบอกรักแฟนกันพวกคุณเคยคิดที่จะบอกรัก พ่อ แม่ คุณมั่งหรือป่าวในวันวาเลนไทน์:teeth:

8. a.alpena

376
    2
    0
    ทั้งเหงาทั้งหงี่...ยังไงวะเนี่ย....กำ

9. a.alpena

376
    2
    0
    อ้วนพี่เพิ่งเห็นเรามีสาระครั้งเนี่ยแหละ.....ว่าแต่ว่าคืนนี้มีลายแทงไหมวะอิอิ

10. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: สาระน้องอะมีมาตั้งนานแล้วครับแต่ว่าจะเอาออกมาใช้ยามจำเป็นเพราะว่า สาระมันมีน้อยอะ เอิ๊บๆ:teeth:

11. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ผมขอ เส้นเล็ก ไม่งอก ได้ป่ะคับ

12. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ผมขอพิเศษ เลยคับบบบบบ

13. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ส นุ ก กั น เ ล ย น ะ...............ข อ พิ เ ศ ษ ด้ ว ย ค น คั บ

14. a.alpena

376
    2
    0
    มีไรแอบแฝงหรือป่าวดุ๊กอิอิน้องกบน้องกบ

15. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    .....ไอ้ดุ๊กมันสั่งที่ร้านน้องกบ บ่อยละสิ....555

16. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    เพื่อนๆ หาให้ผมคนดิ นะ นะ นะ เต็มข้อ แล้วเนี้ย :D

17. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    5 5 5 ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกก :D

ไม่ได้แล้วนะครับเพื่อนๆ เพื่อนต้นของเราเต็มข้อแล้วนะครับ
    ต้องรีบช่วยเพื่อนต้นเป็นการด่วนครับ

เหมือนผมอ่ะครับ เวลาเดินต้องค่อยๆเดิน...................เพราะมันจะ.......กระฉอก อ่ะครับ 5 5 5 :D

18. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    จะวาเลนไทน์แล้วหรอเนี่ย............งั้นก็ถึงเวลาเปลี่ยนแฟนใหม่แล้วสิครับท่านทั้งหลาย

19. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ใครอยากใด้เชิญขอได้ที่.............คุณ โล้นสปอยร์เลอร์ นะครับ เข้ามีเยอะ ( ไอ้รุต )

20. a.alpena

376
    2
    0
    ช้างกระฉอกเลยเหรอว๊า....ไปถ่ายน้ำมันเครื่องบ้างนะเด่วเครื่องมันเดินไม่นิ่งก๊ากๆๆๆๆ

21. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    เ ต็ ม ข้ อ ว่ ะ เ พื่ อ น

22. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    ....ไอ้ต้นเต็มข้อ...แต่ของไอ้แมนละสิ ข้อ คิง

23. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    เฮ้ย งั้นเลยรึเพื่อน

24. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: ชอบกันใหญ่เลยนะเรื่องแบบนี้อะ หื่นๆทั้งนั้น ทีมนี้อะ:teeth:

25. Marut & T

Marut & T New Member Member

186
    5
    0
    เพื่อนๆๆที่กำลังเหงาติดต่อผมได้นะ.............เดี๋ยวผมจัดให้...........พวกกัน

26. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    :teeth: เหงามากมายครับพี่น้อง:teeth:

27. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ช่ ว ง นี้ เ ห ง า ว่ ะ............ข อ ล ง รู ป บ า ง แ ส น ไ ด้ ป่ ะ

28. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    ลงเลยโอ๊ตจัดปาย กั๊กๆๆๆๆ

29. a.alpena

376
    2
    0
    ใครเหงาแนะนำไปสวนลุมคับ 600+ค่าห้อง180เป็น780เวลาครึ่งชั่วโมง1น้ำ....780ก้อหายหงี่ได้กั่กๆ

30. Marut & T

Marut & T New Member Member

186
    5
    0
    เกรงใจโอ๊คจัง.............รับจ้างจัดสาว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้