ครั้งแรกครับตื่นเต้นจังเขิน

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Aor Coupe, 15 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    ขอไปมีตด้วยคนนะการมีตติ้งครั้งแรกต้องทำตัวอย่างไรครับ
    1.ต้องจ่ายเงินมั้ยครับ(หรือว่าครั้งแรกพี่เลี้ยง)
    2.ต้องเข้าไปทักทายใครก่อน
    3.แล้วถ้าไปคนเดียวจะพูดกับใคร

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 มิถุนายน 2009
  2. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    1.เรื่องเงินค่อยว่ากันครับ มาก่อนเลย
    2.ส่วนมากคนมาก่อนจะรอลานจอดรถ แบบว่าไม่รู้นั่งตรงไหน เห็นใครยืนกะคูเป้ก็คุยได้เลย
    3.ถ้าไปคนเดียวก็คุยกะทุกคนเลย 555

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    1. แชร์ทุกแมทช์
    2. ทักพี่ก๊อฟก่อน เค้าเป็น mod club si
    3. คุนได้ทุกคน แต่ส่วนใหญ่เค้าจะคุยกะคุนก่อน

4. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    1. แชร์กันครับ
    2. คุยกะใครก็ได้ ไม่ต้องมีลำดับครับ (ไอ้เบส แกก็เป็นMod)
    3. ไม่ต้องกังวลครับ มีคนคุยด้วยแน่ๆ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 23:15:07 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:14:52 ----------

1. แชร์กันครับ
    2. คุยกะใครก็ได้ ไม่ต้องมีลำดับครับ (ไอ้เบส แกก็เป็นMod)
    3. ไม่ต้องกังวลครับ มีคนคุยด้วยแน่ๆ

5. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    1. แชร์กันงับ
    2. พี่กอฟ พี่เบคเร้ยงับ พี่อาวุโส อิอิอิ
    3. เด่วทุกคนจามาคุยเองงับๆๆ

แถมมมมม คลับนี้ นักร้อง เยอะงับๆ หุหุหุหุ

6. GozilA

GozilA New Member Member

371
    2
    0
    1 แชร์กันอย่างที่ทุกคนบอกครับ
    2 ตอนผมไปครั้งแรกไหว้สาดไปหมดเลยครับ จะพี่จะน้องไม่รู้ตูหวัดดีไว้ก่อน:D
    3 ตอนผมมาครั้งแรกๆก็ไม่ค่อยมีใครคุยด้วยหรอกครับ นั่งข้างใครก็เอาคนนั้นละก่อน

พอสนิทก็ค่อยเริ่มเนียน เน้นกับแกล้มมากขึ้น555++:D:D

7. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

1. จะออกมากกว่าคนอื่นก็ไม่มีใครว่าคะ อิอิ

2.สมควรจะทักผู้หญิงในคลับก่อนคะ ควรให้เกียรติผู้หญิงก่อน 555+

3.ไปคนเดียวก็คุยกับคนอื่นด้วยสิคะ ไปคนเดียวคุยคนเดียว ก็บ้าแล้ว :D

8. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    ครั้งแรก ไม่ต้องตื่นเต้น ใจเย็นๆ เข้าไว้

9. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ครั้งแรกเรื่องไรอะเนี้ย :D:D:D

10. Aor Coupe

218
    1
    0
    หวัดดีครับพี พี่มีแฟนยังครับ(ล้อเล่นนะ)
    มีใครเป็นคนใต้มั้ยครับผมคนนครอยูกรุงเทพมา12ปีแล้ว

11. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ครั้งแรกต้องสั่งเบียร์มาเลี้ยงก่อนซัก 2หลอดครับ
    อิอิ...ล้อเล่งนะ

Joice++Jum

12. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ผมเป็นคนทุกที่ครับแต่เกิดที่สุราษฏร์ฯ ทำงานราชรีไปมีตติ้ง กทม.ครับ:cool:

13. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    1.ให้พี่กอล์ฟเลี้ยงเลย ช่วงนี้ขายของได้เยอะ (555)
    2.อันนี้ก็แล้วแต่สนใจนะ mod ก็พี่กลอ์ฟ /เบส หรือถ้าดารา เบส (Bestza)พรีเซนต์ตัวเองแล้ว หรือน้องวาก็ได้เด๋วเค้าพาไปแนะนำเองละครับ
    3.อยากพูดกับใครก้เข้าไปคุยเลย
    4.ผมก้อคน นคร เพิ่งไป มีท ครั้งแรกเมื่อเดือนที่แล้วเอง (เข้ามาในบอร์ดหลายปีละเพิ่งได้ไปมีท ^^)

14. Aor Coupe

218
    1
    0

15. G Type R

3,607
    99
    0
    ท่าทางเจ้าชู้ไม่เบา แต่เจอน้องวาแล้วจะทักแบบนี้อีกไหมน้า:D:D:D

16. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ^
    ^
    ^
    หุหุ หุหุ หุหุ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:34:15 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:34:05 ----------

^
    ^
    ^
    หุหุ หุหุ หุหุ

17. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

ฮาๆๆ อารายพี่กอล์ฟ เดี๋ยววันนั้นแม่เค้าก็ตามมาคุมเองอะ:D

18. coupe4wd

coupe4wd New Member Member

872
    18
    0
    5555
    เริ่มครึกครื้นแล้วอะนะ
    :D

19. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    หาไรดื่มๆไม่ให้คอแห้ง เดี๋ยวจะลื่นเอง

20. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    ลื่นนี่ อารายพี่แบงค์ อารายมานถึงทำให้ลื่น หุหุหุ

21. G Type R

3,607
    99
    0
    ล้วง.......ครั้งแรก......ไม่ต้องตื่นเต้น......ลื่น มีทติ้งนะครับ พี่น้องครับ

22. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    อยากไปด้วยจัง แต่ตังยังไม่ออกหมดคลังแล้ว Meeting ครอง 5 ก็พลาดทีนึงแล้วติดงาน ว้าแย่จัง

23. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    เข้ามาดูความอบอุ่นของคลับนี้ เพราะงานนี้ยังไม่ว่างไป อิอิ

24. Banzai.carcenter

Banzai.carcenter New Member Member

21
    0
    1
    พี่คับ ไปกับ ผมเลย ไปมีทติงครั้งแรกเช่นกันคับ
    ยังไงเข้าไปพร้อมๆๆกันจะได้ไม่เขินมากละกันคับ
    เอา เบอรืไปก่อนน้า 081-689-5292
    ยังไงไปพร้อมๆๆกันนะคับ

25. Aor Coupe

218
    1
    0
    ใด้เลยครับเดี๋ยวโทรหาครับ

26. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    พี่แล้วคราวนี้ไปเที่ยวไหนมา คราวที่แล้วอดกินเบียร์ลาวพี่ไปทีแระคราวนี้พี่หนีเที่ยว
    เลยอดกินทุเรียนผมเลยเสร็จสาวๆในออฟฟิตลูกค้าผม 3 ลูกหมดเกลี้ยง :D:D:D

27. TonGGy

TonGGy New Member Member

298
    3
    0
    สรุปงานนี้ มีล้วงๆจริงเหรอครับ

28. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    ล้วงไรหว่า ^^

29. kkict_1706

kkict_1706 New Member Member

185
    1
    0
    ล้วงไรกัน ด้วยคนเด่

30. FClongkong

FClongkong New Member Member

237
    1
    0
    ข้อ 3 ผมว่าคุยกะผมคนแรกดีก่า ไปครั้งแรกเหมือนกัน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้