Strada เดิมๆ ขออยู่ด้วยคนครับ.....................

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย TON_MK3, 12 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TON_MK3

TON_MK3 New Member Member

423
    28
    0
    Strada เดิมๆ ขออยู่ด้วยคนครับ.....................

ผมอยู่แถวพุทธมณฑลสาย 2-7

บ้านผมอยู่วัดไร่ขิง

มีใครบ้านใกล้ๆ ผมบ้างคับ

2. CHAMINO

CHAMINO New Member VIP

773
    6
    0
    ผมอยู่ ถนนเลียบคลองทวี สาย3.5 ถนน อักษะ

3. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    ผมอยู่พระรามสองครับ

ไม่รู้ใกล้ป่ะ.....อิอิ.....

4. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ผมอยู่จันทบุรีครับ

5. Diesel Society

Diesel Society New Member Member

1,261
    2
    0
    ผมอยู่ บางบัวทองค๊าฟ ไปนครปฐมทุกอาทิตย์ !!

6. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อยู่ พระประแดงคับ

7. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    น้าเอ๋ นอนด้วยคนดิ

8. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ผม อยู่ สาย1 ครับ ใกล้กันๆๆ อิอิ วิ่งไปแถวๆนั้นบ่อย ครับชมวิว อิอิ

ปล.รูปส่วนตัวข้างๆที่รถโฟค วิวคุ้นๆ เซ็นทรัล รัตนาธิเบศ ป่ะครับ

9. ได้สาวก Strada เพิ่มชึ้นอีกแล้ว อิอิ

เอารูปรถมาลงเลยครับ

เผื่อเจอจะได้ทักทายได้ถูก อิอิ

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=338250&page=12

10. TON_MK3

423
    28
    0
    Strada เยอะดีครับ............................

11. TON_MK3

423
    28
    0
    มีรูปแล้ว..........................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้