E-Car เครื่อง 4G92 เกียร์ Auto ออกตัวไม่ขึ้นเลย ???

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Vasuta.com, 2 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    E-Car เครื่อง 4G92 เกียร์ Auto ออกตัวไม่ขึ้นเลย ???

น้องที่ทำงานซื้อมือสองมาน่ะครับ
    ทีแรก เห็นน้องมันบ่นๆ ว่าขับขึ้นที่จอดรถ
    แทบไม่ขึ้นเลย เอื่อยยยยยๆๆๆๆๆ ขึ้นไป
    เร่งก็ไม่ขึ้น

ทีแรกผมก็คิดว่ามันขับเกียร์ Auto ไม่เป็น

เมื่อวานน้องมันขับมาที่ทำงาน ผมก็ไปลองเล่นๆ

ตามความรู้สึกผม มันออกตัวได้อืดมากๆ ครับ
    เหมือนๆ เราออกตัวเกีย์ 2-3 ยังไง อย่างงั้น

ขอความเห็นหน่อยครับ ว่ามันน่าจะเป็นที่อะไร....

ขอบคุณครับ

2. boon

boon New Member Member

1
    0
    0
    เหมือนกันครับ
    วิงลอยตัวพอได้ แต่คลิกดาว เข้า2 L ไม่เปลี่ยนเกียร์ครับ เหมือนวิ่งเกียร์เดียวต้องแต่ออกตัวครับ

- - - Updated - - -

เหมือนกันครับ
    วิงลอยตัวพอได้ แต่คลิกดาว เข้า2 L ไม่เปลี่ยนเกียร์ครับ เหมือนวิ่งเกียร์เดียวต้องแต่ออกตัวครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้