^^ มีสาวๆอยู่ใกล้ๆนครสวรรค์บ้างมั้ยน้อ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย popeye403, 28 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. popeye403

popeye403 New Member Member

49
    0
    0
    ใครอยู่แถวนี้กราบเรียนเชิญมาทักทายกานบ้างนะ อิอิ ถ้าเจอแลนติสสีแดงคันนี้ก็บีบแตรทักทายได้ครับ วิ่งสายเอเชียประจำ รถเสียเรียกได้เรย ยินดีช่วยเหลือแต่ขอรัศมีปฏิบัติการไม่ไกลฐานมากนะครับ รถผมจะเตรียมอุปกรณ์ไว้ตลอดในยามฉุกเฉิน ใครวิ่งขึ้นเหนือก็จะต้องผ่านบ้านผมแน่ๆ(แถวแยกเข้า ชัยนาท ตาคลี ครับ

2. OjiMi

OjiMi New Member Member

27
    0
    0
    เดินทางขึ้นเหนือกัน>>>เพื่อน ๆ พี่ อย่าลืมนะคะ มีพี่ Popeye403 คอยช่วยเหลือด้วย...
    ว่าแต่ถ้าเจอแลนติส สีแดง ...ให้บีบแตทักทาย แล้วจารู้จักกันป่าวอะคะ 55555
    หรือเอาแบบว่า..ขับแซงซ้าย แล้วบีบแต 2 ครั้ง เป็นสัญลักษณ์ในการทักทายกัน ดีมั้ย....(มะรู้จาจำได้ป่าว)

3. popeye403

popeye403 New Member Member

49
    0
    0
    จะแซงพี่ได้เร้อออขนาดพระยังโดลงตั้งแต่ 120 แระ ห้าๆๆๆๆ

4. Color-Up

Color-Up New Member Member

27
    0
    0
    สาวๆ ที่ร้านพีกาสัส ตรงตัวเมืองนครสรรค์ เต็มเลยครับ

ไปทักทายกันได้

5. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    แบบนี้เรียกว่ามาถึงนครสวรรค์ของจริงครับ :D

6. ปรายฟ้าSignal

ปรายฟ้าSignal New Member Privilege

1,988
    8
    0
    ช่ายๆๆๆๆๆๆ พี่ป๊อปเรามาถึงบ้านคุณพี่สาวๆๆเลยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้