หา Shop ขายของแต่งที่ Tokyo

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Per_Supra, 24 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Per_Supra

Per_Supra New Member VIP

592
    5
    0
    พอดีอีกไม่กี่วันจะไป Tokyo เลยอยากรู้ว่ามี Shop ที่ขายของแต่งรถ

อยู่ย่านไหนของ Tokyo บ้างคับ

ใครรู้บอกที่คับ มีแผนที่ยิ่งดีคับ

:):):)

2. Elbana

Elbana New Member Member

103
    2
    0
    super autobac ที่ Tokyo bay ครับ
    นั่งรถไฟฟ้าไปถึง ผมจำสถานีไม่ได้แล้ว ลองถามพวกนายสถานีดูนะมั่วๆเอา
    ลองSearch ดูคับ ผมว่าไปสะดวกสุดแล้ว แต่ราคาของถูกกว่าเมืองไทยไม่มากนะครับ
    แต่ว่ามันก็ได้feel ของยุ่นแท้ๆ
    ขอให้ได้ของถูกใจแล้วกัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้