ฝาก iSPEEDEGAZINE ด้วยครับพี่น้องชาว Magazine

การสนทนาใน 'Magazine on Web' เริ่มโดย RZB-12, 14 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RZB-12

RZB-12 New Member Member

553
    197
    0
    แล้วก็ถึงเวลาได้ฤกษ์เปิดตัวอย่างไม่เป็นทางการสำหรับนิตยสาร online อีก 1 ฉบับครับพี่น้องชาว Magazine

ภายใต้ชื่อ iSPEEDEGAZINE ด้วยรูปแบบที่เน้นรถใหม่ ผสมผสานความเป็นหนังสือรถเต็มรูปแบบ เฉกเช่น นิตยสารรถยนต์ที่วางแผงทั่วไป แต่คราวนี้มาในรูปแบบ EGAZINE ซึ่งตัวผม และทีมงานตั้งใจทำกันอย่างเต็มที่

ยังไงรบกวนพี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ชาว Magazine ลองเข้าไป Download มาอ่าน และติชมได้เลยนะครับ ตอนนี้ผม และทีมงานอยากได้คำติชม เพื่อเป็นแนวทางในการปรับปรุงให้ถูกใจคนอ่านทุกเพศ ทุกวัย

Download นิตยสาร iSPEEDEGAZINE ได้แล้ววันนี้ที่ www.ispeedegazine.com แล้วเข้าไปหน้า egazine คลิ๊ก Download ได้เลยครับ ใครใช้เครื่อง PC ก็คลิ๊กที่ PC Version แต่ถ้าใครใช้เครื่อง Mac ก็คลิ๊กเลือกที่ Mac Version นะครับ แต่ตอนนี้เวอร์ชั่น Mac กำลังปรับปรุงให้ดีขึ้นไม่เกิดน 1-2 วัน เวอร์ชั่น Mac จะ Download ได้สมบูรณ์แบบครับ เช่นเดียวกับเว็ปบอร์ดที่ตอนนี้กำลังปรับปรุงแก้ไขอยู่ :):)

และไม่จำเป็นต้องสมัครสมาชิกนะครับ....เป็นนิตยสารแบบ Free ISSUE ครับผม สุดท้ายนี้การสมัครสมาชิกเพื่อรับชมข่าวสารก่อนใคร ผมรบกวนว่าให้ลงทะเบียนช่วงอาทิตย์หน้าจะดีที่ครับ หวังว่า iSPEEDEGAZINE คงถูกใจพี่ๆ เพื่อนๆ น้องๆ ชาว Magazine ไม่มากก็น้อยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้