♥♥♥ หงุดหงิด ขอบ่นตำรวจหน่อย ♥♥♥

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ติ๊ต่าง, 13 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    เฮ้อ ผู้รักษากฎหมายเมืองไทย

2. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  3. omiya

omiya New Member Member

22
    1
    0
    ตำรวจน้ำดีก็มีครับ แต่ที่ผมเห็นมีแต่พวกชอบไถทั้งนั้นอะครับ ต้องปลงครับ

4. เมื่อวานโคตรฉุนเลย

ขับเลี้ยวขวาแยกห้วยขวาง

จะไปแด็กข้าวกะเพื่อนซะหน่อย

เลี้ยวปั๊บแม่งโบกปุ๊บ

ปรากฏแม่งจับข้อหาสปอร์ตไลท์เหลือง

ช่วงนี้แม่งโคตรซวย

สองอาทิตย์มานี่ โดนโบกตั้งสี่ครั้งแล้ว

ตรวจรถ 2 ครั้ง รถแต่งแม่งเป็นรถโจรรึงัยวะ

จับเป่าแอลกอฮอล์ครั้งนึง

เครื่องเป่าแม่งก้อเฮงซวย

กรูไม่แดกเหล้าแม่งยังแดงแจ๋

มันเลยเรียกไปตรวจเครื่องจริงที่ด่าน

แม่งปริ๊นท์ออกมาไม่พบแอลกอฮอล์เลย

เบื่อชิบหาย

ปล.ขออภัยถ้าไม่สุภาพ โมโหจิง ๆ :mad:

5. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    อำนาจ ที่อยู่เหนือการควบคุม..

6. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ตำรวจถือว่าทำอะไรก็ไม่ผิด แต่ถ้าเราผิดนิดผิดหน่อยจะจับให้ได้

7. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    นี่เหละ ตำรวย ไทย

8. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    ผมเคยโดนข้อหาท่อดัง แม่งพูดยังกับผมไปฆ่าใครมา ....กุผิดมากเลยหรอวะที่กูชอบแต่งรถอ่ะ

9. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    ผมเกลียดตำรวจมากคับ....
    ผมมีอคติกับคนพวกนี้คับ....

10. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    เคยได้ยินตำรวจท่านนึงบอกว่า

ในตำรวจ 100 คน

จะเลว ซะ 50 คน

กึ่งดีกึ่งเลว ซะ 40 คน

ตำรวจดีจริงๆ มี 10 คน

ดังนั้น เรื่องนี้บอกเราว่า

ไอ้เหี้ย 2 ตัวเนี่ย มันเป็น 2 ใน 50 ไงล่ะจ๊ะ

11. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    โจรในเครื่องแบบครับ

12. crown

crown New Member Member

549
    19
    0
    อยากได้ พจณานุกรม รวมกฎหมายรถซิ่ง จะปริ้น เก็บไว้ในรถครับ

จะได้โต้แย้งกันได้ อย่างมีหลักฐาน

ใครทำ ใครมี รบกวนด้วยรับ

ขอบคุณครับ

13. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ทำใจฮะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤษภาคม 2009
  14. NON Sr B12

NON Sr B12 New Member Member

866
    28
    0
    ตำรวจเลวมันก็จิ๊กโก๋ติดอาวุธดีๆนี่ล่ะครับ มันก็หาข้อให้เราผิดจนได้แหล่ะครับ

กฏหมายจราจรมันหยุมหยิมมากๆเลย ล้อหมุนก็แทบจะผิดแล้วม๊างครับ

ผมเจอเรียกประจำ ต้องทำหน้าด้าน ขอมันทุกที มันรำคาญก็ยอมเราเอง

15. [​IMG]

เท่เชี่ยๆเท่สุดๆ

16. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    แดกไว้ก่อนพ่อสอนไว้..

ไม่รู้ล่ะเวลาผมใช้มอไซค์ถ้าเจอไอพวกเวรนี่ติดไฟแดงแล้วมันฝ่าไฟแดงไปผมก็ตามเพราะถือว่ามึงทำได้กูก็ทำได้

:mad::mad::mad:

17. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    เงินเดือนก็เงินเรา เฮ้อ

18. crown

crown New Member Member

549
    19
    0

ชู 2 นิ้วเลย :cool: จ๊าบเจิงๆ

ขอบคุณรูปครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้