มาอวยพรวันเกิดให้เพื่อนแมนกันครับ อาทิตย์หน้าแล้วครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย win99, 8 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มาอวยพรก่อน .....

ขอให้ สุด โค่ยยยยย มีแต่เรื่องดีๆ ทุกอย่างในชีวิต ครับเพื่อน

:D:D:D:D:D

2. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    HBD คร้าบบบ

3. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    ขอบคุณทุกคนมากๆจ๊ะ

4. แฮปปี้ ๆๆ นะน้า :D

5. bu-osama

bu-osama New Member Member

37
    0
    0
    สุขสันต์วันเกิดย้อนหลังนะครับ น้าแมน

ช่วงหลังๆนี้ผมมีเรียน+บ้านไกล ก็เลยไม่ได้ไปเที่ยวไหนกันเลย

ยังไงก็ยังไม่ลืมOSAMAนะคร้าบบบ

รักOSAMA จุ๊ฟฟๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้