มีพี่ๆอยู่ นนท์ บ้างไหม

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย Hally_YoKuBo FuGo, 7 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    หวัดดีก๊าบ บ พรุ่งนี้คลับผมมีมิทติ้ง เป็นคลับเล็กๆนะครับแต่อบอุ่น ถ้ามีพี่ๆอยู่ นนทบุรี หรือ ใกล้เคียง
    มาร่วมสนุกกันครับ มาเฮฮา กัน จะได้รู้จักกัน

สถานที่มิทติ้ง ปั๊ม ป.ต.ท. บางใหญ่ ก่อนถึงโลตัสบางใหญ่นะครับ อยู่เลยทางเข้าวัดพิกุลเงินมานิดนึง ปั๊มอยู่ตรง u-turn(ที่กลับรถ)พอดี ปั๊ม จะอยู่ตรงข้ามกับ ศูนย์ มิตซู ครับ ถ้าว่างก็มาร่วมกันนะครับ ^^

เริ่ม3ทุ่มเป็นต้นไป

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 พฤษภาคม 2009
  2. 4d56

4d56 New Member Member

521
    14
    0
    อยู่คับอิอิ แต่ไม่รู้จะไปได้ป่าวนะคับ ถ้าไปคงเป็นรถเก๋งคับ ดีเซลนอนหลับไปแล้วคับอิอิ

3. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    โอ๊ย ยเรื่องนี้ไม่เป็นไรครับ รถเก๋งก็มาได้จ้า ในคลับผมก็มี J อยู่มาได้คร้าบ บหนุกหนานๆ

4. oxe

oxe New Member Member

54
    0
    0
    เวลาเท่าไรจะได้เข้าไปบ้างครับ

5. mseeo2

mseeo2 New Member Member

778
    9
    0
    ถ้าว่างๆเด๋วจะลอง ชแวปเข้าไปนะคับ

6. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0

มาดิเอ็ม

7. OHO

1,619
    10
    0

3ทุ่มเปนต้นไปครับ

8. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    21.30 เป็นต้นไปจ้า

9. OHO

1,619
    10
    0
    จัดด้ายครับ นู๋ ฮอลลี่

10. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    จัดไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้