Welcome to/ยินดีต้อนรับสู่ AE86ERS

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย Drift Entertainment, 17 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ยินดีต้อนรับทุกท่านสู่ AE86ERS,

AE86ERS เป็นที่สำหรับคนที่มีใจรักรถ AE86. สามารถแลกเปลี่ยนความคิดเห็นเกี่ยวกับ รถ อะไหล่ รูปภาพ และปัญหาต่างๆอีกมากมาย.

AE86 ในเมืองไทยมีอยู่ไม่กี่คัน แต่คนไทยในต่างแดนที่มี AE86 ก็มีอยู่พอสมควร.

ไม่ว่าคุณจะขับรถอะไร อายุเท่าไหร่ เพศใด ถ้ามีใจรัก AE86 เรายินดีที่จะให้ความรู้แก่ท่าน.

Please enjoy our community....................................:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 มกราคม 2007
  2. แจ่มมากๆๆๆๆๆๆๆๆ

3. เหม่งจ๋า

เหม่งจ๋า New Member Member

16
    0
    0
    หัวดดีคับ ผมขับaccord popup คับ สนใจในเรื่อง86มากๆเลยคับ

4. เอารูปสวยๆๆมาลงเยอะๆๆ นะ คับ เดี๋ยวจะแอบมาดูใหม่

5. [ Da Vinci Code ]

[ Da Vinci Code ] New Member Member

685
    63
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

6. Tawan

Tawan New Member Member

10
    0
    0
    ขอแสดงความยินดีกับบอร์ดใหม่ae86ด้วยนะครับ ผมชื่อเต้ครับ อยู่ aeracing club จะแอบมาดูบ่อยๆ

7. Nismo_3_Door_Za

Nismo_3_Door_Za New Member Member

684
    101
    0
    ยินดีด้วยนะครับ

8. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    ชอบคับ ae86

9. Takumi9

Takumi9 New Member Member

97
    2
    0
    ยินดีด้วยคับ ผมก็ชอบAE86 เหมือนกัน

10. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
    หวังว่าจะมีคนมาเล่นในนี้มากๆนะครับ

11. DEVILMAN

DEVILMAN New Member Moderator

585
    84
    0
    เข้ามาแสดงความยินดี ใช้ DX ช่วงล่าง AE86 ชอบแบบเข้าเส้นเลือด

12. fridaynight

fridaynight New Member Member

5
    0
    1
    แวะมาชมครับ
    ใช้ AE อยู่ครับ
    แต่เสียดายไม่ใช่ 86 :p

13. chop

chop New Member Member

50
    1
    0
    ชอบเหมือนกันครับ

14. pore28

pore28 New Member Member

81
    2
    0
    ชอบบบ ยินดีด้วยฮะกับบอร์ดใหม่

15. golfever

golfever New Member Member

12
    0
    0
    ยินดีอีกคนคับ จะบอกว่าชอบก็ไม่ได้อ่าคับสำหรับผม เพราะผมบ้า!!ไปแล้วอ่าคับ

16. HondaTwinCam.co.jp

HondaTwinCam.co.jp New Member Member

60
    0
    0
    ยินดีกับบอร์ดใหม่ด้วยครับ ...

17. NoTz

NoTz Member Member

82
    0
    6
    ยินดีด้วยนะคับ ^^

18. porpun86

porpun86 New Member Member

98
    0
    0
    แนะนำตัวคับ

สวัสดีคับ แนะนำตัวคับ ชื่อปันคับผม ผมชอบ AE 86 มากคับ ผมมีอยูคันนึง(ดูเก่าไปหน่อยคับ ไม่มีเงินแต่ง แต่ใจรัก) ไงก้อฝากตัวด้วยคนนะคับ

19. Mcdonald

Mcdonald Member VIP

389
    11
    18
    ยินดีด้วยคับ..ตอนนี้ใช้ ae80 อยู่ ( คล้ายๆกัน ) ชอบมากๆคับ 86

20. TUM5006

TUM5006 New Member Member

4
    0
    0
    ยินดีด้วยคับกับบอร์ดใหม่ AETZ

21. โอมเมก้า

โอมเมก้า New Member Member

376
    21
    0
    ยินดีด้วยคับ อยากได้มั่ง

22. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    ชอบเหมือนกันเลยครับ สำหรับ 86 แต่ไม่รู้ว่าจะมีวาสนาได้เป็นเจ้าของหรือเปล่า ขนาดตอนนี้ยังใช้รถแม่อยู่เลย 555

23. RayRonClub

RayRonClub New Member Member

197
    1
    0
    ชอบ AE 86 มากๆครับ ต้นตำหรับแห่งการ Dift

24. bank25

bank25 New Member Member

2
    0
    0
    มีล้อแมกช์ราคาโรงงานมาขายครับ สนใจติดต่อ0879712623

25. berake

berake New Member Member

8
    0
    0
    AE86 สักวันไม่นาน+++

ชอบแต่ตอนนี้ยังมีตังไม่พออีสัก 3 ปีเรียนจบจาเอามาขับเล่นหล่อๆ จามีใหมเนี่ย

26. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    สวยทุกคันเลยครับ

27. MuZaa

MuZaa New Member Member

16
    0
    0
    สวัสดีพี่ ๆ เพื่อนๆ ทุกคนครับ
    ผมชื่อหนุ่ยครับ ชอบ AE86 มากเลย
    ตอนจะซื้อรถเคยขอพ่อแต่พ่อไม่ให้...สงสัยกลัวเอาไปส่งเต้าหู้บนเขาอากินะ
    พอเลยซื้อ MU - 7 ให้แทน เหอเหอ :cry: :cry:
    ม่ายเป็นไรครับ ยังไงก้อรัก AE86 และหวังว่าจะมีกะเขาซักคันในชีวิต ;)

28. icezaa

icezaa New Member Member

11
    0
    0
    โอ๊โอ ไม่เห็น รัก ไม่เห็นชอบเลย แต่ อยาก ขับจริงๆ ไม่รู้ บ้าหรือดี *-* ผม ว่า หา ล/ค ที่จะมีตังมาทำยากจริงๆ ผม เปิด อู่ สี รับ ทำ ในราคา ถูกแทบเจ้ง เพราะ ค่าตัว ช่าง ของ ผม ทั้งเทพ ทั้งถูก เพราะ ว่า ผม พา ช่าง ไปล่า หญิง บ่อย ๆ ค่าแรงเลยไม่วีเรียส เอาเงิน ที่โดนกดนะ มา ซื้อสีดี ๆแล้วทำดีกว่า สีไม่เท่าไร แต่ร้าน บางร้านอะดิ แดกกำไรกันอื้อ เอาเป็นว่า ถ้ามี ล/ค ต้องการ งบประมาณ ในการทำสี แนว เรตโทร ถูก ๆ มาคุยกับไอซ์ นะ อู่ ไอซ์ standox car pint ซ. แผ่นดินทอง 8 ถ.ติวานนต์ จ.นนทบุรี www.godsracing.com

29. naydol

naydol Member Member

254
    6
    18
    พี่ครับ ขอผมอยู่ด้วยนะครับ ไม่มี 86 แต่ใจรัก
    ผมชื่อ ตู่นะครับ พี่กันคงเคยเห็นผมไปโพสต์ใน hi5 พี่แล้ว อิอิ

30. NeunG BomeX-R

NeunG BomeX-R New Member Member

148
    2
    0
    ชื่อ หนึ่งคับ ขับ city แต่ใจชอบ 86 มาแต่ไหนๆแล้วคับ ติดตามพวกพี่ๆและบอร์ดนี้มาพอสมควรแล้ว ขอฝากตัวด้วยนะคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้