* * ขอเชิญคร้าบ ทุกวันเสาร์ * *

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย Pe..Strada, 26 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ขอเรียนเชิญ พี่น้อง ชาว Pickup Freedom Club ที่ว่างเว้น จากงาน หลบหนีความวุ่นวาย มานั่งคุย เล่นกันได้ที่บางแสน แหลมแท่นนะครับ ผมจะมิตติ้งที่นี่ กับ สมาชิกไทรทันคลับ ทุกค่ำคืนวันเสาร์ เนื่องจากตอนนี้ผมไม่มีโอกาสได้กลับ กทม. เพราะงานที่นี่กำลังยุ่งก็ขอเรียนเชิญล่ะกันนะครับ

ส่วนมิตติ้งของคลับเรา ขอความร่วมมือสมาชิกท่านอื่นจัดไปก่อนนะครับ เดี๋ยวผมเสร็จธุระ จะรีบกลับไปทำหน้าที่ให้เหมาะสม กับที่ผมได้หายหน้าไปนาน

ปล. มีรูปเล็กๆน้อยๆ มาฝากครับ อย่างงัยก็กระบะเหมือนกัน เชิญนะครับ

2. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    สวยงามมากครับพี่เป้ สมานฉัน

3. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    ว่างๆ เชิญครับ...........................!!

4. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    แหล่มเรยคับท่านพี่

5. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ใครแว๊ะมาแถวนี้ ก็ขอเชิญนะครับ

6. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ถ้าผ่านไปจะแวะไปหานะครับพี่เป้

7. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ได้เลยน้องรัก..............!!

8. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    เมากันไป..........ว่างๆๆจะไปเยี่ยมไอ้น้องชาย

9. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    รอนะครับพี่........................!!

10. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    มีโอกาศจะไปครับ

11. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ครับผม.....................!!

12. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ เสาที่ผ่านมา ว่าจะแอบไปดูซะหน่อย โดนลากไป กาญ คับพี่ รอบน่าเอาใหม่อิอิ

13. โอหลักสี่

โอหลักสี่ New Member Member

31
    0
    0
    ไม่มีแถวแปดริ้วบ้างเหรอ พี่เป้ อิอิ

14. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เลยมานิดเดียวเองคร้าบ...................อิ............อิ

15. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    ถ้าผ่านไปทางนั้นจะแวะไปหานะครับพี่เป้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้