แจ้งมิตติ้ง

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย Nat_mo, 25 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    ด่วนครับ การมิตติ้งคราวนี้ต้องเลื่อนครับ

ขอโทษทุกท่านจริงๆ

เนื่องจาก ทีมเรา มีแนว เรก เก้ เยอะมาก

จึงไป ฮิ ฮิ อยู่หัวหินกันหมด

จึงขอเลื่อนเป็นเสาร์หน้าครับผม

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤษภาคม 2009
  2. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ขอไปด้วยได้ไหมครับพี่ รถเก๋งผมยังไม่มีคลับเลย ถ้ามาแถวๆพระราม5นะ แหล่มครับ

3. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    ว่างป่าวก็ไม่รู้

4. Detonate{Drums}

Detonate{Drums} New Member Member

8
    0
    0
    แล้วแต่ยังไงก็ได้ครับเดี่ยวรอดูเพื่อนๆครับ

5. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    วันที่ 2 นี่ตรงกะวันเสาร์ช่ายป่ะ ที่เดิมๆๆ เด๊วพี่เตรียมเสื่อผืน หมอนใบไป อิอิ

6. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    แจ้งมาบอกด้วยน่ะคับท่านประธาน
    ช่วงนี้ลืมเก่ง

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:56:24 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:56:04 ----------

แจ้งมาบอกด้วยน่ะคับท่านประธาน
    ช่วงนี้ลืมเก่ง

7. Nat_mo

781
    15
    18
    ใครจะไปก็เชิญได้เลยนะคับ พวกเรามีแต่เพื่อนๆ กันทั้งนั้น สบายๆ

8. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    ยังงัย ยังงัย
    วัยรุ่นไทยจะไปไหนดี

9. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    แล้วมีใครจะเอาที่ติดป้าย พรบ บ้างไหมอ่าค่ะ พี่จะได้เตรียมไป งุงิ

10. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    รับทราบครับ...........

11. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    แหล่มๆ ถ้าว่างไปแน่นอน อิอิ

กลัวจะติดไป Concert Hic Hic เรกเก้ สกา ที่หัวหินอ่ะดิ แต่ไม่แน่ๆอาจไม่ได้ไปเพราะงานเยอะ
    ไว้จะโทรไปบอก คิดถึงเพื่อน พี่น้อง ทุกคน 555

12. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    งานครับ ผมไปหัวหิน อะ

13. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    จัดไปหัวหินเลยดีม่ะท่านประธาน
    เห็น ฮิตกันจิง

14. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
  15. ไปครับ ไปครับ กี่โมง ที่ไหนมาแจ้งด้วยเด้อครับ เลิกเรียนแล้วไปเลยครับ
    ฮอล : ฮอลเข้ามาเลย มารู้จักกัน แต่เอา D-max มานะ อยากเห็น อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 เมษายน 2009
  16. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    จัดได้ พี่ ฉัตร อิอิ

17. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ยังไม่รู้เลยว่าไงอ่า.......เหมือนจาต้องไปหัวหินอ่า

18. m racing

m racing New Member Member

22
    0
    0
    เจอกานเพื่อนๆพี่ๆ น้องๆ

19. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ม่ายรู้จะกลับมาจากสนามหลวง 2 ทันม่ะเนี่ย ต้องพาม๋าโพดไปตัดขน งุงิ

20. Nat_mo

781
    15
    18
    ยังไงดีวะเนี่ย หัวหินน่าไปมาก

แต่ถ้ายังไม่มีโรแกรมเลื่อน เจอกันที่ใต้พระราม 5 ก่อน

21. tana_art

267
    5
    18
    ไม่เห็นยากเลยเพื่อน ก็เจอกันใต้พระราม5
    แล้วก็ไปต่อหัวหินพร้อมกันไง 555

22. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ว๊า ไปต่ออยากไปๆ แล้วไปใต้สะพาน ประมาณกี่โมงครับ เด่วตามไป อิอิ
    วันนั้นแอบเหน แจ๊ส ล้อ S1 หล่อ ๆอิอิ

23. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ประมาณสี่โมงเยงอ่านู๋ฮอลลลลลลลลลลลลลล ลี่ ว่าแต่คนขับแจ๊สหล่อม่ะ ??? เหอะๆๆๆ

24. tana_art

267
    5
    18
    ด่วนครับ การมิตติ้งคราวนี้ต้องเลื่อนครับ

ขอโทษทุกท่านจริงๆ

เนื่องจาก ทีมเรา มีแนว เรก เก้ เยอะมาก

จึงไป ฮิ ฮิ อยู่หัวหินกันหมด

จึงขอเลื่อนเป็นเสาร์หน้าครับผม

25. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ช่ายรถผมหรือเปล่าครับ ล้อ S1 เเต่ไม่หล่อ ฮิฮิ....

26. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    สรุปว่า cancle มีตติ้งช่ายม่เนี่ย ???

27. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    รับทราบแล้วจ้า

มิตติ้งอาทิดหน้าก็ได้

28. รับทราบตามนั้นครับ.....ยังไงเพื่อนๆที่ไปหัวหิน ก็ถ่ายรูปมาฝากบ้างนะครับ อยากไปด้วยครับ โดดเรียนได้ด้วย แต่ติดตรงที่ช่วงนี้ค่อนข้างแห้งครับ......อิอิ

29. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ปกติก้อตัวแห้งอยู่แล้วนิค่ะ นู๋ฉัตร อิอิ

30. Hally_YoKuBo FuGo

4,243
    59
    0
    ใช่ดิ ไม่หล่อได้ไง อิอิ ใส่s1หล่อทุกคนอ่ะพี่ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้