ฺBlack US Spec Headlight

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 10 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 มกราคม 2007
  2. Islanding

Islanding New Member Member

12
    1
    0
    แหม ขยันทำจิงๆ ยกนิ้วให้

3. umpooh

umpooh New Member Member

7
    0
    0
  4. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool: ไม่มีอะไรเกินความสามารถ แมกกายวิน :cool:

5. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    ไม่ดูตอนทำ จะดูตอนใส่ ฮี่ ๆๆๆ

6. ratip

ratip New Member Member

19
    4
    0
    ทำเองได้ทุกอย่างเลยเหรอเนี่ยยยยยยย

7. Aka_ES04

Aka_ES04 New Member Member

22
    1
    0
    แหม่ทำไปได้ เจ๋งดี

8. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    สวยมากๆ ชอบๆ แนะนำหน่อยสิครับว่าหาวัสดุมาจากไหน อะไรบ้าง ทั้งหมดราคาเท่าไหร่ อยากได้บ้างจัง

9. Yakumo

580
    7
    0
    โคม ที่ผมใช้เป็น ของ ES US Spec แท้ๆ ครับ แต่ได้มาราคาไม่แรง อยู่ที่ 5000 บาท แต่ปกติ เค้าขายแพงมากกว่านี้ครับ

กระป๋องสี ใช้สีดำเมท ราคากระป๋องล่ะ 60 บาท

นอกนั้นก็ ไม่มี อะไรแล้วครับ

เกือบลืม ต้องมี ซิลิโคน ไว้ยาขอบโคม

เท่านั้นครับ

10. louis_car

louis_car New Member Member

132
    7
    0
    ขอบคุณมากครับ

11. zaem

zaem New Member Member

98
    16
    0
    อยากเห็น ตอนใส่ ครับ พี่ วิน

12. <>B<>A<>L<>L<>

<>B<>A<>L<>L<> New Member Member

15
    2
    0
    สวยดีครับพี่

13. Yakumo

580
    7
    0
    ยังไม่ได้ใส่เลยอ่ะ ไม่มีเวลาทำเลยๆๆ อยากใส่ อยากใส่ อยากใส่

14. Yuth

Yuth New Member Member

46
    2
    0
    ยังไม่ใส่ก็ "เอามายืมก่อน" :rockon:

15. Ti_Es03

Ti_Es03 New Member Member

40
    2
    0
    อยากลองทำมั่งจังเลย ใช้สีดำเบอร์อะไรครับ พ่นออกมาแล้วสวยดี
    ต้องระวังอะไรมั้ยครับ กลัวแกะออกมาแล้วเละอ่ะครับ

แล้วถ้าจะขัดโคมหน้าให้เงาๆใหม่ๆด้วยนี่จะใช้อะไรดีครับ ตอนนี้โคมมันดูเก่าๆทั้ง fog light ด้วยอ่ะครับ
    เลยอยากจะลองแกะออกมาทำความสะอาดดู ขอคำชี้แนะด้วยครับ

16. Berg_Tomaru

Berg_Tomaru New Member VIP

1,121
    19
    0
    โหดไปอีกแบบ สวยดีครับพี่วิน :D

17. Modcula

Modcula New Member Member

49
    1
    0
    เก่งสุดๆ

18. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    สวยมากมายครับ

19. MOD

MOD New Member Member

30
    0
    0
    งามคับท่าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้