อยากเเปลี่ยนเกียร์ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย _KING_, 9 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. _KING_

_KING_ New Member Member

6
    0
    0
    คือผมอยากเปลี่ยนเกียร์อ่ะครับ ตอนนี้ขับธรรมดาอยู่ ถ้าจะเป็นออโต้ได้ไหมครับ ราคาเท่าไหร่
    ทำแล้วคุ้มมั้ย ราคาเท่าไหร่ครับ
    ปล. ช่วยตอบหน่อยนะ ขอบคุณหลายๆๆ:)

2. tUn$$pUii

tUn$$pUii New Member Member

160
    3
    0
    เปลี่ยนได้ ครับ หาเกรียร์ออโต้ มาใส่ได้เลย

3. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
  4. chavalit_srijaroen

chavalit_srijaroen New Member Member

24
    0
    0
    ขอทราบเบอร์อู่ ที่ไว้ใจได้ แถวรักสิต ดอนเมือง มีบ้างไหมครับ

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ถ้าเอาแบบครบๆเลยนะครับ
    ด้ามเกียร์พร้อมสาย + ฝาครอบเกียร์
    เกียร์ออโต้
    ราคาไม่น่าเกิน 6000-7000 บาท
    ค่าแรงแปลงใส่ อีกไม่เกิน 3000 บาทครับ
    ร้านผมมีแถวรามอินทราครับ
    ถ้าอยากได้ของครบไม่แพงหาแลกกันเอาครับได้ของครบชัวครับเสียแต่ค่าแรงครับ

6. chavalit_srijaroen

chavalit_srijaroen New Member Member

24
    0
    0
    ถ้าอยากได้ของครบไม่แพงหาแลกกันเอาครับได้ของครบชัวครับเสียแต่ค่าแรงครับ

มีสมาชิกท่านใด สนใจแลกชุดเกียร (ตามข้างบน) แจ้งด้วย

7. HANK_MAN

HANK_MAN New Member Member

37
    0
    0
    สนใจคับใช้ auto อยู่ อยากเปลี่ยนเป็น ธรรมดา 089-4148515

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้