ยางหุ้มปลั๊กกันฝุ่นหลังโคมหน้าซื้อได้ที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นายอนุชา ทิมเทียบ, 9 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ถามพี่ๆหน่อยคับว่ายางหุ้มหาซื้อได้ที่ไหน ราคาด้วย(แยกขายเฉพาะยางรึป่าวคับ) ร้านอะไหล่ทั่วไปมีมั้ย หรือต้องเบิก YSC พอดีใส่แรงไปนิดนึงขายกระจุยทั้งคู่

1. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    ถ้าใช่เป็นยางปิดกันฝุ่นหลังโคมไฟหน้าผมมีอยู่ 1 คู่มาเอาไปได้เลยให้ฟรีๆครับ
    สดวกแถวใหนใกล้ที่ใหนก็มาเอาได้เลยผมอยู่ สาธุประดิษฐ์ปากซอย 49/1
    และบางแค หลังจากสามทุมครับ
    [/B:D]

2. ผมอยู่หน้าราม
    แล้วจาไปพีระป่าวคับ
    ถ้าไปค่อยไปเจอกันที่นั่นครับ

3. NENG_VTEC

NENG_VTEC New Member Member

526
    31
    0
    พีระยังไม่แน่ใจครับแต่ที่สาธุอยู่ทูกวัน 11:00-20:00 :D

4. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    ผมก็มีอยู่อันนึงให้ฟรีเหมือนกัน ถ้าจะเอา อยู่หลักสี่ครับ

5. moodyZ4

moodyZ4 New Member Member

125
    18
    0
    อยู่รามอินทรา กม.4 ถ้าหลังสงกรานต์ยังไม่ได้ก็โทรมานะครับ

08-5115-1163

6. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    มีมูนรูฟ กับ ปัดหลัง ไม่ใช้มั่งมั้ยขอนะ:D

7. Thepop22

Thepop22 Member Member

325
    5
    18
    ยางหุ้มผมไม่ขาด แต่โคมเหลือง มีใครจะให้โคมใสๆผมมั้ยครับ:eek::eek::eek:

8. moodyZ4

moodyZ4 New Member Member

125
    18
    0
    ปัดหลังมีเหลือสองอัน ไม่รู้จาติดตรงไหนเลยใส่ข้างหน้าไปแล้วววว...

:cool::cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้