สารสาสน์พิทยา

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย BOBBY ZETA, 9 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BOBBY ZETA

BOBBY ZETA New Member VIP

181
    3
    0
    ลองตั้งดูคับเผื่อจะเจอเพื่อนเก่าคับ:) :) :) :)

2. LiL-p

LiL-p New Member Member

514
    2
    0
    เรียนตอนอนุบาลอ่ะ

3. AKiNdO

AKiNdO New Member Lady Member

292
    1
    0
    ไม่ได้เรียนสารสาสน์พิทยาอ่ะค่ะ แต่อยู่ในเครือนั้นอ่ะ
    เรียนยัน ป.6 สารสาสน์พัฒนาค่ะ

4. GoBGaB_TypeR

GoBGaB_TypeR New Member VIP

87
    0
    0
    เรียนตั้งแต่ประถมยันมัธยมเลยครับ
    ปัจจุบันก็จบมา 8 ปีแล้วครับ

5. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    ใกล้ๆกันคับ
    ยังไงก็สารสาสน์เหมือนกัน:D :D :D
    เหมือนกันคับ
    ป.ล. ชื่อไรกันบ้างคับ คนกลางไม่ต้องบอกก็รู้นะคับ555

6. boss_stream

boss_stream New Member Member

10
    0
    0
    เรียนเหมือนกันคับ รุ่น 37 อ่ะ จบมาประมาณ 10 ปีได้แล้วคับ
    ชื่อไรอ่ะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มกราคม 2007
  7. BasSIamU

BasSIamU New Member Member

2
    0
    1
    รุ่นเดียวกันเลยคับรุ่น37แล้วชื่อไรกันบ้าง

8. boss_stream

10
    0
    0
    เอ็ม ก๊าบบ รายงานตัว:D

9. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    เราบ๊อบคับ น่าจา37 เหมือนกันนะคับ

10. boss_stream

10
    0
    0
    อยู่ ห้อง/กลุ่ม ไหนอ่ะคับ :D
    ผมอยู่ห้อง 4 กลุ่ม พวก นัย เชษ ซัน อ่ะคับ จำได้ไหมหนอออ:confused:

11. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    โทดทีคับ ผมพึ่งดูมา ผมรุ่น40 คับ แต่มีเพื่อนรุ่น37 อยู่เหมือนกันคับ ชื่อโตอะคับ:) :) :) :) :eek: :eek: :eek:

12. boss_stream

10
    0
    0
    ชื่อจริงชื่ออะไรหรอคับ:rolleyes:

13. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    เพื่อนชื่อ พรชัย เทียนกุล ง่ะคับ

14. boss_stream

10
    0
    0
    ผอมๆ สูงๆ หูกลางๆ หรือป่าว บ้านอยู่แถวพระราม3ป่าวอ่ะ :confused:

15. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    ช่ายเลยคร้าบ ไอ้นั่นแหละ:D :D :D :D ชื่อโตอะ

16. boss_stream

10
    0
    0
    ไม่ได้เจอกันตั้งนานแล้ว อยากเจอๆ :D แล้วรู้จัก โอปอ ป่าวคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 กุมภาพันธ์ 2007
  17. GoBGaB_TypeR

87
    0
    0
    ดีครับผมชื่อ กอล์ฟ อ่ะครับ จำมะได้ว่ารุ่นไร

18. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    บ็อบ...พี่ก็เรียนอ่ะ แต่จำไม่ได้แล้วว่ารุ่นอะไร มันนานมากๆ ตั้งแต่ยังไม่ทุบอาคารข้างหน้าเลย:D

19. GoBGaB_TypeR

87
    0
    0
    บ็อบ...พี่ก็เรียนอ่ะ แต่จำไม่ได้แล้วว่ารุ่นอะไร มันนานมากๆ ตั้งแต่ยังไม่ทุบอาคารข้างหน้าเลย <<<<<< ท่าทางจะรุ่นเก่าจิง แต่ผมยังได้เรียนตึกไม้เหมือนกันอ่ะ

20. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    จึงดิพี่เบิด พี่เบิดรุ่นไหนอะคับ

21. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    มีอีกมั้ยคร้าบบบ..... อิอิ

22. rafisrevenge

rafisrevenge New Member Member

16
    0
    1
    สารสาศน์ศึกษา ครับ ตอนนั้นอยู่ตึกเซนต์แอนน์อยู่ติดตึกกเจ็ดชั้นอะแหละ ตอนนี้ไม่มี รร ชื่อนี้แล้ว
    คนจบ ป6 มาเมื่อซัก 10 กว่าปีที่แล้ว น่าจะจำได้

เราชื่ออั๋นนะ เทิดภูมิ หัวหน้าห้อง ป6/3 อะ
    ใครเข้ามาจำได้โทรมาได้ 0897769886

23. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    ดีคับ มากานเยอะๆ สารสาสน์ศึกษาเปลี่ยนเปน พิทยาหมดเลยยยย

24. never regret

never regret New Member VIP

1,193
    4
    0
    สารสาสน์เอกตราได้ป่ะ บ๊อบ สารสาสน์พิทยาก้อเคยเรียนแต่เรียนไม่นาน :D:D

25. สารสาสน์พัฒนาครับ จบมานานมากกก หิหิ... ( มาช้าไปป่าวหว่า ข้ามปีเลย หิหิ... )

26. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    สารสาสน์พัฒนาได้ป้าวคับ.....อนุบาล - ม.3 เลย~~~

27. BOBBY ZETA

181
    3
    0
    มากันเยอะๆคับ เครือเดียวกานนนนน อิอิ

28. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    สารสาสน์....จงเจริญ...~~

29. ballnesya

ballnesya New Member Member

8
    0
    0
    สารสาสน์เอกตราข้างบนใครอะ ผมรุ่น2

30. never regret

never regret New Member VIP

1,193
    4
    0
    ผมรุ่น 4 :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้