เรียนถามพี่ๆ ครับว่า....

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย d0dz, 9 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. d0dz

d0dz New Member Member

38
    2
    0
    กระจกข้าง เปิดปิด มันเลื่อนช้ามาก แก้ตรงไหนดีครับ

2. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    อืม ต้องลองหล่อลื่มตามจุดหมุนดูนะครับ ลองน้ำมันหยอดๆ ดูก่อน ของผมก็เป็นครับ แต่ยังไม่ได้ทำเลย
    เวลาพับต้องเอามือช่วยหมุนครับ

3. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    หมายถึงกระจกที่ประตูทั้ง 4 บานหรือเปล่าถ้าใช่
    ซื้อ PANDO ที่ AUTOBAC มาฉีดก็ลื่นแล้วครับ

4. moodyZ4

moodyZ4 New Member Member

125
    18
    0
    ใช้ AXE กลิ่นช็อกโกแล็ตแทนได้ป่ะ?

pando ที่ทามะซังบอก มันเป็นซิลิโคนเสปรย์ครับ โฮมโปรก็เห็นมีขายอยู่

ฉีดที่ยางขอบประตูนะครับ ไม่ใช่ที่จั๊กกะแร้...

:cool::cool::cool:

tamazung ถูกใจสิ่งนี้
  5. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    ของผมฉีดแล้วมันก็ช้าเหมือนเดิม สงสัยมอเตอร์คงไม่ค่อยดีแล้ว;)

6. d0dz

d0dz New Member Member

38
    2
    0
    กระจก ประตู 4 บาน ครับ เดี่ยวไปหาซื้อมาฉีดก่อน ถ้าไม่หายเดี่ยวมาถามอีกครับ ขอบคุณพี่ๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้