ระวังเวลารับใบปลิวตามสะพานลอยแถวประตูน้ำ และที่อื่นๆ‏

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 8 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    Subject: ภัยที่คุณไม่ควรมองข้าม..........อันตรายมาก
    Date: Mon, 5 Jan 2009 16:23:11 +0700

วันนั้นไปดูคอมกะแฟนที่ห้างแห่งหนึ่งแถวประตูน้ำ.....แฟนก้อดูคอม แต่เรามะชอบอ่ะ ชอบดูเสื้อผ้ามากกว่า อิอิ เลยตกลงกันว่าดูคอมไปนะ
    จาไปหาซื้อเสื้ออีกฝั่งหนึ่ง ... เราก้อเดินข้ามสะพานลอยไป( คนเดียว ) หาซื้อของเสร็จก้อเดินกลับ....ข้ามสะพานลอยที่เดิมแหละ พอขึ้นสะพานลอย
    ได้หน่อย ก้อมีผู้ชายแจกโบว์ชัวร์ ( กระดาษอะไรไม่รุไม่น่าจะใช่พวกโฆษณาเลย คล้ายเศษกระดาษสักอย่างอ่ะ ) เราก้อช่วยรับเพราะคิดว่า ถ้าหมดแล้วเค้่าคงกลับบ้านไว ( หวังดีนะคะ ) บนเนื้อกระดาษมีครีมหนึบๆใสๆ อยู่ เราโดนมัน เหมือนเค้าจงใจให้โดนนะ พอโดนแล้ว รู้สึกหูอื้อตาลายตัวลอยๆ เหมือนสติไม่อยู่กะเนื้อกะตัว
    เลยตั้งสติโทรหาแฟน พอดีเค้าอยู่แถวนั้น พอวางเสร็จหันไปดูรู้สึกมีคนตามมา ใช่จิงๆๆด้วยอ่ะ ผู้ชายหน้าตาหน้ากลัวมาก เดินตามมาติดๆๆเลย
    รีบเดินแกมวิ่งเลยค่ะ เค้าก้อรีบเดินตามมา เจอแฟนแล้วเค้ารีบมาเข้าประคอง แต่ตัวเองไม่รู้สึกตัวแล้ว เค้าพามานั่งสักพัก นวดตัวให้ เลยดีขึ้นหน่อย
    สักพักก้อให้กินยำเผ็ดมาก แต่ดีขึ้นมากเลยค่ะ นี่เปนประสบการณ์ที่เจอกะตัวเอง อยากให้ทุกคนได้รู้ ช่วยส่งต่อด้วยนะคะ

2. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    ภัยจากสังคม หน้ากัวค๊าบบ

3. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ขอบคุณครับ น้องตั๊ม

4. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    พี่ตั้มโดนป้าย ยา เหรอ บอกแล้ว ว่า อย่า เหน่ แรง กะเงี๊ยะ อุอุ

5. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เจ้าโบว์มาอ่านไว้

6. bank_626

921
    2
    0
    พี่ตั้ม ไปโดนตอนไหนอะ

7. elmo

2,175
    3
    0
    สงสัยจะตอนที่อนามัยเนอะ อิอิ

8. bank_626

921
    2
    0
    อิอิ โดนอุ้มไปแล้ว

เป้ จะไปวันไหนดีอะ

9. elmo

2,175
    3
    0
    อิอิ

10. RollriderS

2,318
    9
    0
    ไอพวกนี้ตลกแระ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้