ใครใส่กันโคลงหลัง EK9 บ้างครับขอคำแนะนำหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย LitTle_Eye, 8 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LitTle_Eye

LitTle_Eye New Member Member

355
    12
    0
    ผมอยากทราบว่าต้องทำปะกับยังไงครับถึงจะแข็งแรงตัวถังไม่ฉีก และอยากให้ดูสวยงามด้วย
    เลยอยากจะขอคำแนะนำหน่อยครับ หากใครมีรูปรบกวนขอดูรูปหน่อยครับ รวมถึงตรงท่อที่ต้องเดิน
    หลบด้วยเพราะสงสัยผมจะต้องเดินท่อหลบใหม่แหงๆ ขอบคุณมากๆนะครับ

2. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    รูปบุ๊คเลยครับท่าน

3. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ถ้าอยากสวยจริงๆลองหา sub frame อลูมิเ นียม มาใส่สักชุดจะสวยมากๆ แถ้แ ต่ถ้าเ อาประหยัดใ ห้ตัด เหล็กมาประกบด้านหลังก็พอแ ล้วครับ ช่างทำไ ด้อยู่แ ล้ว ส่วนเรื่องท่อถ้าใส่กันโ คลงถูกด้านจะหลบท่อไ ด้พอดีครับ (ถ้าท่อคุณไม่เดินต่างจากปรกติมากนัก)

4. Mr.Hanaga

Mr.Hanaga New Member Member

328
    21
    0
    ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ครับคลิกได้เลย
    รูป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้