มีใครใส่ ที่ปัดน้ำฝนเเบบนี้บ้าง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย beeq, 8 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    มีใครใส่ ที่ปัดน้ำฝนเเบบนี้บ้าง อยากรู้ใช้ดีมั้ย หรือสวยอย่างเดียว กำลังจะสั่งมาใช้

2. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    เคยใช้ครับ แต่ไม่ใช้ยี่ห้อนี้ เป็นซิลิโคน ไม่ต้องกลัวตากแดดร้อนๆ ปัดน้ำได้ดี แต่ราคาจะสูงกว่าแบบยางครับ ของ copy เยอะมาก ดูให้ดีๆ ก้อแล้วกัน:):)

3. beeq

106
    0
    0
    ขอบคุณครับ

เค้าขาย 349 บาท เห็นมันดูดี อยากลองใส่ดู อันเก่ามัน สีลอกหมดเเระ

4. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ราคาที่ว่าเป็นข้างรึเป็นคู่อ่ะท่าน...

จะว่าไป..ไม่ว่าแมวสีอะไรก็จับหนูได้เหมือนกัน..อยู่ที่คนเลี้ยงแล้วล่ะ..ชอบแมวสีอะไร..:):):)
    อายุการใช้งานก็พอๆกัน..แพคเกทแดง - ดำ แบบไม่มีกล่อง..ทุนมาข้างล่ะร้อย..ถ้าของเลหลังวันก่อนเห็นกองอยู่ในวรจักรข้างล่ะ 70- 80 ไม่แน่ใจ..ลองเดินดูครับ

5. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    เคยเห็นอยู่นะ ,,, ว่าจะซื้อมาใช้อยู่เหมือนกันถ้าไม่แพง ...
    ปรกติที่ปัดฝนแพงแค่ไหนก็เห็นอยู่ได้แค่ฝนเดียวก็หรูแล้วอ่ะ :D

6. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    สวยดีครับ...ว่าแต่ใช้กับรุ่นไหนละเนี่ย...P11 ใช้ได้เปล่า..

7. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ผมซื้อแบบธรรมดา 80บาท ใช้ฝนเดียวผมว่าก็คุ้มแล้ว...

8. warich

warich New Member Member

111
    1
    0
    มันมีหลายยี่ห้อแถววรจักร ตั้งแต่120-180 ต่ออัน ใส่ได้ทุกรุ่นครับ.

9. beeq

106
    0
    0
    349 / คู่ครับ มีทุกรุ่นเลย ราคานี้รวมส่งพัสดุให้ด้วย เด๋วผมลองก่อน สั่งไปแล้วได้ของวันศุกร์
    เเล้วจะมาบอก :D

10. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เหมือนจะเคยใช้..ไม่รู้ว่ากล่อง..ขาวน้ำเงินรึเปล่า..???..แกนมันอ่อนไปนิด..เวลาปัดมันมีจังหวะดีด..แป๊ก..แป๊ก..อยู่หน่อยนึง:D:D:D

11. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ลองมาหมดแระ...ทั้งของถูกของแพง...ของแท้...ของเทียบ...ของเทียม...ของ 0

ฝนเดียวเหมือนกันหมด...

เดี๋ยวนี้เลยหันมาใช้แบบรีฟิล...ซื้อมาแต่ยางคู่ละ 80 บาท...ใช้โครงอันเก่า...อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้