ภาพเก็บตก..หลุดๆ งาน PTT-MSL 4CYCLE KART.R2

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย veeravich, 8 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    แอบถ่ายอยู่ไม่รู้กับล่ะซี่ อิอิอิอิ

ช็อตแรกภูมิใจเสนอ...คาร์ทบินได้ 5555

ภูมิใจนำเสนอโดยนาย บอย

พิธีกรประจำสนาม...

วางแผนกันใหญ่ อิอิอิอิ

นั่นๆๆ

2. veeravich

300
    5
    0
    เต็มที่เลยครับพี่เต้ย อิอิอิ

นี่ก็เต็มที่ครับเดินทำงานตลอด

พ่อน้องป่าน ทุ่มสุดตัวครับงานนี้

เหมือนจะเตรียมตัวรับฝนแล้ว 555

เตรียมตัว

เอาจริงมากมาย

มะรุ้ทำไรแล้วอ่ะพี่ อิอิอิอิ

3. veeravich

300
    5
    0
    แหะๆๆ...แซวไรดี ...ไม่กล้าดีกว่า 555

...

เพื่อนผมเองค๊าบ

นั่นแน่..บังอาจ

อร่อยมั๊ยจ๊ะ

เข้มสุดๆ อ่ะ

ลูกใครน๊า...ขับเก่งจริงๆ

พร้อมครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 เมษายน 2009
  4. veeravich

300
    5
    0
    อาร์มอินเลิฟ...หมั่นใส้(ว่ะ)

พามาเชียร์ตั้งแต่เนิ่นๆ อนาคตแชมป์แน่นอนครับ ลูกพ่อต้น City mania

เฮฮาก่อนเปียกครับ

พี่เล็กก็มา

วางแผนดีกว่า จะเก็บลุงๆ เค้ายังไงดี 555

ทีมช่างประจำสนาม...ทำงานหนักมากครับ ขอปรบมือ

ฮ่าๆๆๆ...ไม่รู้จะแซวอะไร แต่ขอบอกว่ายินดีต้อนรับสู่เลข 30 อิอิ

5. veeravich

300
    5
    0
    มีคนบอกว่ารูปนี้หล๊อหล่อ

คนนี้แหละที่บอก อิอิอิ

อ่าว...เอาเรื่องจริงมาเล่าแค่นี้ทำลายของซะง้าน

พี่ยะบอกว่าเหนื่อยจังฮู้

หนุ่มๆ City mania

สาวๆ City mania

6. veeravich

300
    5
    0
    มาบรรยากาศการแข่งขันเล็กๆ น้อยๆ ต่อเลยละกันนะครับ
    เริ่มจากรุ่นเล็ก

7. veeravich

300
    5
    0
    มาต่อที่รุ่นบิ๊กครับ

เย็นนี้จะเข้าเอารูปไปฝากที่พี่ไก่นะคร๊าบ...เชิญไปเลือกได้ตามอัธยาศัยนะครับผม ขอบคุณค๊าบที่ติดตามชม

8. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    555+ ขอบคุณคับพี่

9. veeravich

300
    5
    0
    มีตำหนิทมาว่าขาดช่วงท้ายไปได้ไง...อ่ะ ปิดท้ายอีกนิ๊สส ครับผม

10. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    หุหุ BIREL หุหุ

11. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    ชื่อก็บอกแล้วว่า " บีเร็ว " พี่บี เลยเร็วสุดเล้ยยย อิอิ

12. Desperate KartRacer

Desperate KartRacer New Member Member

419
    2
    0
    หูย แค่โชคดีได้จานเจ๋งนำไลน์ให้ ขับเดี่ยวๆ ก้อไปไม่ได้ขนาดนี้หรอกอ่ะ
    ขับแห้งๆ ก้อ เวลาพอๆกันนิ :) :)

แต่ บีเรล เนี่ย ขับดีจิงๆนะเนี่ย เกาะสุดๆ

13. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ของเค้าดีจิงๆ.....:D:D:D:D:D

14. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ขอบคุณมากคับสำหรับรูปหลุดๆ.....อิอิ..

15. MAO KIGKOG

MAO KIGKOG New Member Member

455
    5
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปด้วยคับพี่ตู่ อิอิ

16. veeravich

300
    5
    0
    เมื่อวานไม่ได้เข้าไปที่สนามขออภัยนะครับ

ช่วงนี้รถตัวเองเข้าอู่ รถที่เอามาขับแทนกล่องพัง

งานเข้าขนาดหนักครับ

คงจะได้เอารูปไปฝากที่สนามวันศุกร์นี้ครับผม

17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วพบกัน อิอิ...:D

18. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    :D มาฝากอีกคนครับ.......เฮียตี๋ SKT .....น้ำบานเลยย.....นึกว่า ขี่ Jet ski

19. Hi kart

Hi kart New Member Member

51
    0
    0
    เจอฝนทั้งสองสนาม งานนี้เครื่องแรงหรือไม่ ก็ไม่สำคัญอยู่ที่ใครหนึบกว่ากัน
    ดูลีลาแล้วอาจารย์เจ๋งหนึบสุดๆ
    สนามหน้ารบกวนพี่ไก่ ตั้งโต๊ะทำพิธีไล่ฝนก่อนแข่งดีใหมครับ
    ฝีมือถ่ายรูปแต่ละคนสวยมากพอๆกัน ที่เหลือก็ลีลาคอมเม้นละครับ:car:

20. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    อยากแข่งด้วยจังแต่วันเสาร์ม่ายสะดวก...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้