ภาพบรรยากาศงานแข่ง 4 ชม.

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Chompoo Karting Stadium, 8 เมษายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ฝากภาพบรรยากาศงานแข่ง 4 ชั่วโมงมาราธอนวันเสาร์ที่ผ่านมาค่ะ ฝนตกทั้งวันอย่างหนักตั้งแต่เช้าเลย กว่านักแข่งจะมากันครบ ทำลุ้นเกือบแย่ แต่ก็ยังเสียดาย หายไปบางทีม เนื่องจากฝนตกหนักมากๆ เดินทางมาไม่ได้... :p

2. Chompoo Karting Stadium

Chompoo Karting Stadium New Member Member

109
    1
    0
    ต่อค่ะ

ต่อค่ะต่อ ทีมคนไทยที่มาร่วมแข่งค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 เมษายน 2009
  3. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    ต่อค่ะ

เริ่มสตาร์ทกันแล้วววว เสียดายหลายๆภาพที่พยายามจะถ่ายมาให้ได้ แต่แสงดันมืดไปหน่อย เลยออกมาแย่แบบนี้ :eek:

4. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    รูปน้อยจังคับ โพสอีกๆ

5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    อ่อ ยังโพสไม่เส็ด อิอิ รออยู่คับ คุณชมพู่

6. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    โพเดียมแล้ว

ต่อกันที่ภาพโพเดียม ผลรวมสองสนาม ที่ 1 ได้แก่ทีม Mach 3, ที่สอง ทีม Yes today Racing และที่ 3 ทีม Live Play....ผลคะแนนอย่างเป็นทางการจะนำมาอัพเดตให้ต่อจากนี้ค่ะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 เมษายน 2009
  7. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    ฮิๆ

รูปเยอะนะคุณต้น แต่ใช้ไม่ได้เลยสักรูป แหะๆ ครั้งนี้พู่ไม่ได้ถ่ายเองด้วยให้น้องถ่ายให้ แต่ถ้าถ่ายเองอาจแย่กว่านี้ :eek:

8. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    โพเดี่ยมมีแต่มืออาชีพทั้งน้านนนนนนนน..

9. Ton@CityMania

1,341
    180
    0
    นั่นสิคับ อิอิ น่าเสียดาย ติดอีกงาน หุหุ

10. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    งั้นงานหน้าเราไปจัดให้ซะหน่อยมะต้น....:D

11. Chompoo Karting Stadium

109
    1
    0
    มาดูผลกัน

ผลคะแนนรวมอย่างเป็นทางการค่ะ ทีมที่นำโด่งมาทั้ง 2 สนามคือทีม Mach 3 และ Yes today racing..เป็นที่น่าเสียดายทีม RCA VIP ที่คว้าอันดับ 3 มาในรอบแรก แต่ไม่สามารถรักษาได้ในสนามที่ 2 คะแนนรวมจึงตกไปอยู่ที่ 4...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้