อังคารกับคณะพาเพลิน

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย win99, 7 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. win99

win99 Active Member Member

1,623
    12
    38
    จัดไปอย่าให้เสีย เหล้าเมื่อคืนยังอยู่ในหัวอยู่เลย :cry: :D

2. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    คุณวินครับไปไหนหรอครับ...ตอนผมอยู่อะไม่ไป ผมคงไปด้วยไม่ได้นะครับเนื่องจากตอนนี้
    ผมอยู่ที่เอยรมันอะครับคงเจอกันหลังกลางเดือนกุมภาพันธ์นะครับ....ยังงัยก็ขอให้คณะพาเพลิน
    สนุกๆกันนะครับ

3. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    :confused: :confused: :confused: มาได้ไงอ่ะป๋าวิน เฮ้อๆๆ:confused:
    :D เจอกันครับพวกเรามันครอบครัวOSAMA\อยู่แล้ว:D

4. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :eek: ..................ฮือฮา มากมาย.........:eek:

5. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เออ ฮือฮา ด้วย

คณะ พาเพลิน แผงฤทธิ อีกแล้ว อิ อิ อิ

6. Cyber Evo Man

Cyber Evo Man New Member Member

633
    1
    0
    เจอกันคืนนี้ที่เก่า

7. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    เจอกัน เพลินแน่นอน

8. win99

1,623
    12
    38
    ขอเจอด้วยครับเพื่อนๆ

9. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    เพลินเผื่อด้วยนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

10. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ทำ ไ ม มั น ถี่ ............จั ง เ ล ย อ่ ะ คั บ ท่ า น :p

11. X_OSAMA

X_OSAMA New Member Member

510
    8
    0
    เมื่อคืนหนุกหนาตามๆกันไป หนักตอนดื่มตื่นมาโคตรปวดหัวเลย:แต่ก้อเพลินนะคับsad: :eek: :D

12. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    เจอคณะพาเพลิน เกือบกลับบ้านไม่ถูก Sorry น้า ..... ที่ออกมาก่อนง้า มันส์มั๊กๆ

13. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ช่วงนี้ขอตัวนะครับทุกท่าน....เก็บตัวสักพัก..มีตติ้งเจอกันแล้วกัน.อ่าวท่านเอ็กไหนบอกเลิกเที่ยวและไง555
    ผมบอกท่านแล้วถ้าจะล้างมือให้เอาไปจุ่มน้ำร้อนด้วยนะครับอิอิ..ล้างน้ำเปล่ามันล้างไม่หมดอิอิ...

14. win99

1,623
    12
    38
    เพลินมากมายคับ เมาค้างอยู่เลยอะ หนุกหนานเหลือหลาย

15. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D :D :D ...ขนาดผมมา 5 ทุ่ม นะนี่...........เมามากมาย ....มันส์มากๆๆๆเลยครับบบบบบบบ..:cool:

.................................................คณะ พาเพลิน......นี่ มาทีไร....มันส์ ทุกทีเลย.....สุด สุด..:eek:

16. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    :D :D :D วันหลังมาเที่ยวกับพวกเราใหม่น่ะเพื่อนมด จะได้ให้รถท่านช่วยส่องถนน ไฟสว่างมากๆมายๆ ยินดีที่ได้รู้จักครับเพื่อน

17. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    ต้องขอบคุณแขกที่มาร่วมงานราตรีครั้งนี้ด้วยน่ะครับ เฮ้อๆ เพลินมากมาย
    ต้องขอโทษป๋าวินด้วยที่ไปรีสอร์ทต่อด้วยไม่ไหวจิงๆ เมามากมาย
    ส่วนตาเอ็กขอบคุณมากสำหรับรถท่านที่ให้เป็นที่อาศัยของยุงบ้านผม 555

18. md_normal

103
    2
    0
    ยินดีเช่นกันคร้าบ หนุกหนานมากมาย อิอิ:D

19. md_normal

103
    2
    0

ง้า ไว้จะชดใช้คืนคราวหน้าล่ะกันนะเจ๊ อิอิ:D

20. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    เสียดายจังครับไม่ได้อยู่มิงั้นใครไปไหนผมคงตามไปด้วยและครับ....
    ว่าแต่ว่าป๋าวินครับกลับไปอย่าลืมจัดไปนะเพื่อนเอ๋ย

21. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0

ร ถ ท่ า น เ อ๊ ก ซ์ มี ป ร ะ โ ย ช น์ ห ล า ย อ ย่ า ง จิ ง ๆ

22. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    รั่วกันถ้วนหน้า 555 ผมว่าผมเมาละนะ เห็นเพื่อนแต่ละคน ผมส่างเลย 55555 :D :D

23. md_normal

103
    2
    0
    ดีนะเก็บอาการ 55555 เพื่อนดุ๊กไม่ส่างได้ไงล่ะเล่นนั่งคุยโทรศัพท์ในรถอ่ะ 5555

24. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    อายไม่เมาแต่อายไม่เมื่อเดิม ขอบคุณบ้านตาแมนที่พาหลอนทั้งคืน กุๆๆๆๆๆๆทั้งคืน
    มดDC2บอกว่ามันส์แต่กลับก่อนสงันต้องมีแก้ตัว

25. chang

4,985
    57
    48
    ไม่รู้เรื่อง

26. Cyber Evo Man

633
    1
    0
    มีใครอยากแก้ตัวไหมล่ะครับ รึจะให้ป๋าวิน มา * จัดไปอย่าให้เสีย!! เอิกๆ

27. Marut & T

Marut & T New Member Member

186
    5
    0
    สบาย...................คับ
    หน่อง...............ขี้เมา

28. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    :eek: .............เมา .......รัก ตะหาก..............อิอิ :cool: :cool: :cool:

29. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    :cool: เมาเหล้าดีกว่าเมารักถึงจะเมาหนักแต่ก็ไม่เสียใจ เอิ๊บๆ:eek:

30. md_normal

103
    2
    0
    มันมีเหตุ ๆ อิอิ ล่อซะกลับเช้าเลย แก้ตัวคราวหน้าเน้อ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้