ไอนัท มีคนทวงสติ้กเก้อ มิโนริว่ะ

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย กุ๊, 6 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    นั้นก็คือคนที่ไปมิ้ตติ้งกันครั้งที่แล้ว มันเริ่มทวงกันแล้ว ก็แล้วแต่ดุลยพินิจของท่านนัทแล้วกัน
    ว่าจะตัดให้คันไหนบ้างนะ

2. =T@R - AT171=

=T@R - AT171= New Member Member

239
    3
    0
  3. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    อิอิ พี่ขออีก 1 ชุดได้ไหมอ่าคะ ??? แฮะๆๆๆ พอดีจะจัดระเบียบสติ๊กเกอร์ใหม่อ่าคะ อิอิ

4. Nat_mo

Nat_mo Member Moderator VIP

781
    15
    18
    รับทราบคับ แต่ทวงกะคุณอาทก็ได้ นัทจะสอบอีกแล้ว ไม่มีเวลาไปไหนเลย

5. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    นู๋อาร์ท ไม่สบายอ่า เอาไว้ให้นู๋อาร์ทหายป้วยก่อนนะคะ จายเยงๆๆนะนู้ๆๆๆๆ

6. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    อิอิ พอดีเป็น สุกใส อ่ะครับ
    เม็ดเต็มหน้า เต็มตัว ยังกะ เอดส์ ระยะสุดท้ายเลยครับ:cry:

เดี๋ยวรอผมพร้อม แล้วจะล่ารายชื่อ พร้อมเก็บเงินนะครับ
    เพราะช่วงนี้สวัสดิการของผมย่ำแย่ครับ ไม่มีเงินจ่ายให้ก่อนล่วงหน้าน่ะครับ
    เลยต้องเก็บเงินก่อนครับ ยังไงได้ก่อนงาน Kmit'NB Drag Day แน่นอนครับ
    ถ้าไม่ได้ให้เอาตีนลูบหน้าเลยครับ อิอิ:D

7. กุ๊

กุ๊ New Member Member

626
    12
    0
    หายไวๆนะอาท

8. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    พี่คงม่ายได้ไปงานแดร็กอ่าจ้า ติดงาน Binior ที่คณะพอดีเลยจ้า ว่าแต่ครายอยากมาดูสาวๆ มศว สวยๆงามๆ ก้อตามมาได้ที่ โรงแรมเอมโพเรียม นะคะ อิอิ

9. << PeTcHy Green Projek >>

<< PeTcHy Green Projek >> New Member Member

455
    4
    0
    แดรก วันไหนอ่ะคับ

10. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    17 กุมภาพันธ์ 2550 อ่ะนู๋เพชรชี่

11. NapoLeon

NapoLeon New Member Member

34
    2
    0
    ครายว่างวันที่ 17 ก.พ. มารับผมด้วยคราบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้