มีคัยอยู่ชุมพรป่าวคับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย FRONTIER, 30 มีนาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FRONTIER

FRONTIER New Member Member

9
    0
    0
    อยากรู้จักกันอะคับจะได้พูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้กันคับ

2. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    เมื่อก่อนมีคนนึง เอ่อ 2 คน ครับ มีตากบ ชื่อกบ ทั้ง 2 คนเลย คนนึง เคยโด่งดังอยู่พักนึก ไดเร็ก แรงมาก ๆ ตัวใหญ่ ๆ ใช้อีสุสุ สีน้ำเงิน 2.8 โบ tf 06 ไม่แน่ใจว่าอยู่ ท่าแซะ ฤ ป่าว ตอนนี้ไม่ได้เจอเลยครับ

อีกกบ หนึ่ง อยู่ ปากน้ำ สวี ครับ อยู่แถว ๆ ทรายรี ( บ้านแม่ยาย ) ใช้ มาสด้าบี2500 สีน้ำตาล อะครับ ล้อ 17 ไม่ได้เจอนานแล้วเหมือนกัน ตั้งแต่ลงไปกินเหล้า ต้ม สวี เมื่อ 4-5 ปีก่อน ตัวท้วม ๆ ครับตัวนี้ อิอิ

เออ มีอีกคนครับ ไม่รู้ยังลงไปป่าวนะครับ ตาเพื่อน ตาเพียว 2 พี่น้อง ขาแรงครับ

ผม เคยอยู่ พะงุ้น ครับ ไปไปมามา ครับ นานและ บ้านเพื่อน ใช้เป็นบ้านหนีคดี หลังที่ 2 ครับ อิอิ เส้นนั้นยาว ๆ เลยเข้าไป ทุ่งระย้า ได้ครับ บ้านหนีคดีผมหลังที่ 3 อยู่ในป่า เลยครับ อิอิ เขาตะนาวศรี จับงู ย่างแกล้ม เหล้า เฮ้อ งูเยอะจิง ๆ ทั้ง กับปะ ทั้ง งูเห่า ยาวไป ๆ ๆ ใครอยู่ชุมพร ออกมารายงานตัวเร็ว

3. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ช. เอ๋ อยู่แถวนิมิตใหม่หนิครับ อิอิ

4. SARAVUT NAKSAVAT

SARAVUT NAKSAVAT New Member Member

25
    0
    1
    ต้นครับสังกัด ทีม DYNAMIC ครับ
    ยินดีรู้จักคนบ้านเดียวกัน
    ขับ tiger...GTE...โบเดิมครับ
    หลังสวนครับ

5. FRONTIER

9
    0
    0
    ใช่คับตอนผมเรียนอยู่ผมอยู่แถวนั้น

6. FRONTIER

9
    0
    0
    ยินดีคับที่ได้รู้จัก แล้วไปดูรถแข่งที่นครป่าวคับวันที่ 5 เมษา

7. glock1922

glock1922 New Member Member

13
    0
    0
    สวัสดีครับ

ผมเห็นรถพี่บ่อย ๆ แถวท่าแซะ

เห็นจอดอยู่ตรงร้านทางเข้าตลาดท่าแซะป่าวครับ

รถพี่สวยอะครับ ผ่านก็จะมองทุกที

ผมยังไม่มีรถแจ่ม ๆ หรอกครับ แอบมาดูของพี่ ๆ ไปก่อน

ผมอยู่หงษ์เจริญครับ :)

8. auto-baby

auto-baby New Member Member

2
    0
    0
    ผมอยู่สวีครับ ขับมาสด้าสีแดง 1JZ-GE ครับ ทำให้พ่อขับเล่น เพราะเครื่องเก่ามันไม่ไหวแล้ว เพิงจัดการกับความร้อนเสร็จครับ กำลังขยับขยายทำส่วนอื่นไปเรื่อยๆ สวยแล้วจะเอามาโชว์ครับ:D:D:D

9. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    บ้านพ่ออยู่ท่าแซะ ครับ นานๆไปที อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้